JS injector (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Save
ta: சேமி

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: All
ta: எல்லா

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி

en: The directory %directory is not writable
ta: %directory  என்ற அடைவு, எழுதப்படமுடியாது

en: Edit rule
ta: விதிமுறையை மாற்று

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
