JS injector (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Save
vi: Lưu

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: All
vi: Tất cả

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Location
vi: Vị trí

en: Media
vi: Phương tiện

en: Exists
vi: Tồn tại

en: Delete rule
vi: Xóa quy tắc

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: The directory %directory is not writable
vi: Thư mục %directory không cho phép ghi

en: Edit rule
vi: Chỉnh sửa quy tắc

en: Screen
vi: Màn hình

en: Print
vi: In

en: rule
vi: luật

en: rules
vi: quy tắc

en: Unable to create
vi: Không thể tạo

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
vi: Các trang mà mã PHP này trả về giá trị <code>TRUE</code> (chỉ dành cho chuyên gia)

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
vi: Nếu chọn lựa chọn PHP, nhập mã PHP giữa %php. Lưu ý là mã PHP này nếu sai có thể gây treo hệ thống Drupal của bạn.
