JS injector (7.x-2.1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Delete
cy: Dileu

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Save
cy: Cadw

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: All
cy: I gyd

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Location
cy: Lleoliad

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Exists
cy: Yn bodoli

en: Delete rule
cy: Dileu rheol

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: The directory %directory is not writable
cy: Nid yw cyfeiriadur %directory yn ysgrifenadwy.

en: Edit rule
cy: Golygu rheol

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Pages or PHP code
cy: Tudalennau neu côd PHP
