JS injector (7.x-2.0) - en to is translation catalogue (19 entries)

en: Title
is: Titill

en: Pages
is: Síður

en: Delete
is: Eyða

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: Description
is: Lýsing

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Save
is: Vista

en: Are you sure you want to delete %title?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða %title?

en: All
is: Allt

en: Header
is: Haus

en: Footer
is: Fótur

en: Location
is: Staðsetning

en: Media
is: Margmiðlunarefni

en: Delete rule
is: Eyða reglu

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
is: Ef PHP-sýn er valin, setjið þá PHP kóða milli %php. Athugið að ef settur er inn rangur PHP-kóði getur hann valdið því að Drupal vefurinn hættir að virka.

en: The directory %directory is not writable
is: Ekki er hægt að skrifa í möppuna %directory

en: Edit rule
is: Breyta reglu

en: Print
is: Prenta
