JS injector (7.x-2.1) - en to th translation catalogue (23 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Pages
th: หน้า

en: Delete
th: ลบ

en: Actions
th: แอคชั่น

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Save
th: บันทึก

en: Are you sure you want to delete %title?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการลบ %title?

en: All
th: ทั้งหมด

en: Header
th: ส่วนหัว

en: Location
th: สถานที่ตั้ง

en: Media
th: สื่อ

en: Delete rule
th: ลบกฎ

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
th: ระบุตำแหน่งในระบบของ Drupal 1 ตำแหน่งต่อบรรทัด ตัวอักษร '*' ทำหน้าที่เป็น wildcard ตัวอย่างเช่นตำแหน่ง %blog หมายถึงหน้าบล็อกหลัก และ %blog-wildcard หมายถึงบล็อกของผู้ใช้แต่ละคนทุกบล็อก ถ้าต้องการหน้าแรก ให้ใช้ %front

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
th: ถ้าเลือกโหมด PHP ให้ใส่โค้ด PHP ระหว่าง %php การใส่โค้ด PHP ที่ไม่สมบูรณ์อาจสร้างปัญหากับเว็บไซต์ได้

en: The directory %directory is not writable
th: ไดเรคทอรี %directory ไม่สามารถเขียนข้อมูลได้

en: Edit rule
th: แก้ไขกฎ

en: Print
th: พิมพ์

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
th: กำหนดหน้าโดยใช้ path ของหน้านั้นๆ และให้กรอกบรรทัดละ path ใช้เครื่องหมาย '*' สำหรับ path ใดๆ เช่น ถ้า path ของหน้าบล็อก คือ %blog ให้ใช้ %block-* สำหรับบล็อกส่วนตัวใดๆ ถ้าต้องการใช้หน้าแรก ให้กรอก %frong

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
th: หน้าใดๆ ที่คำสั่ง PHP นี้ส่งค่า <code>TRUE</code> กลับมา (ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น)

en: Pages or PHP code
th: หน้าใดๆ หรือ คำสั่ง PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
th: ถ้าเลือกใช้คำสั่ง PHP ให้พิมพ์คำสั่ง PHP ระหว่าง %php และพึงระลึกเสมอว่า การใช้คำสั่ง PHP ที่ไม่ถูกต้อง อ่านทำให้เว็บไซต์ไม่สามารถใช้งานได้
