jserror (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Filter
fil: Salain

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: View events that have recently been logged.
fil: Tingnan ang mga kaganapang kamakailan-lamang nailagda.
