jserror (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக பதிகை செய்யப்பட்ட நிகழ்வுகளை நோக்குக.
