jserror (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: All
ta: எல்லா

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Browser
ta: உலவி

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக விபரமாக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை பார்.
