jQuery UI Slider Field (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Default
ta: இயல்பான

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Blue
ta: நீலம்
