jsMap (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: - None -
vi: - Không -

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Region
vi: Vùng

en: Scale
vi: Co dãn

en: None.
vi: Không có.

en: revert
vi: trở lại

en: - None selected -
vi: - Không có mục nào được chọn -

en: Or
vi: Hoặc

en: export
vi: xuất ra

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: manage display
vi: quản lý hiển thị
