JSnippets (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Site building
fil: Pagtatayo ng sayt
