JSnippets (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Form ID
ml: ഫോം ഐഡി
