Json autocomplete (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: file
ta: கோப்பு

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: About
ta: பற்றி

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: The data could not be saved, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட தகவலை சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.
