Just SMTP (7.x-2.2) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: On
vi: Bật

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Mail
vi: Thư

en: Off
vi: Tắt

en: Encryption
vi: Mật mã hoá

en: SMTP Authentication
vi: Xác thực SMTP

en: Auto
vi: Tự động

en: Install options
vi: Tùy chọn Cài đặt

en: SMTP server settings
vi: Thiết lập máy chủ SMTP

en: The address of your outgoing SMTP server.
vi: Địa chỉ của máy chủ SMTP gửi thư đi.

en: SMTP port
vi: Cổng SMTP

en: this page
vi: trang này

en: Your PHP installation does not have SSL enabled. See the !url page on php.net for more information. Gmail requires SSL.
vi: Bản cài đặt PHP hiện không hỗ trợ SSL. Xem trang !url trên php.net để có thêm thông tin. Gmail yêu cầu SSL.

en: OpenSSL Functions
vi: Các hàm OpenSSL

en: Leave blank if your SMTP server does not require authentication.
vi: Để trống nếu máy chủ SMTP của bạn không yêu cầu chứng thực.

en: SMTP Username.
vi: Tài khoản SMTP

en: check the logs
vi: xem bản ghi log

en: Turn this module on or off
vi: Bật hoặc tắt module này

en: SMTP server
vi: Máy chủ SMTP

en: A test e-mail has been sent to @email. You may want to !check for any error messages.
vi: Đã gửi email thử nghiệm tới @email. Các lỗi được ghi lại trong !check.

en: Send test e-mail
vi: Thử gửi e-mail

en: E-mail address to send a test e-mail to
vi: Địa chỉ sẽ gửi email thử nghiệm tới

en: Type in an address to have a test e-mail sent there.
vi: Nhập địa chỉ sẽ nhận thư thử nghiệm.

en: You must enter an SMTP server address.
vi: Bạn phải nhập máy chủ SMTP.

en: You must enter an SMTP port number.
vi: Bạn phải nhập cổng SMTP.

en: The provided from e-mail address is not valid.
vi: Địa chỉ e-mail đã nhập không hợp lệ.

en: The submitted from address (@from) is not valid.
vi: Địa chỉ gửi (@from) không hợp lệ.

en: Error sending e-mail from @from to @to : !error_message
vi: Lỗi gửi e-mail từ @from tới @to: !error_message

en: Encrypt
vi: Mật mã hoá

en: Drupal SMTP test e-mail
vi: E-mail thử chức năng SMTP của Drupal

en: If you receive this message it means your site is capable of using SMTP to send e-mail.
vi: Nếu bạn nhận được thư này có nghĩa là trang web của bạn có khả năng sử dụng SMTP để gửi e-mail.
