Kalatheme (7.x-3.0-rc3) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: content
fil: nilalaman

en: Actions
fil: Mga gawain

en: error
fil: mali

en: Add
fil: Idagdag

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Error
fil: Mali

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: warning
fil: babala

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Disabled themes
fil: Mga hindi pinaganang suleras ng hitsura

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu
