Kalatheme (7.x-3.0-rc3) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: content
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: error
te: సమస్య

en: Add
te: చేర్చు

en: Error
te: సమస్య

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Info
te: సమాచారం

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Permission
te: అనుమతి

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: ok
te: సరే

en: Also available:
te: ఇవికూడా లభ్యం:

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Table summary
te: పట్టిక సారాశం
