Kalatheme (7.x-3.4) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: error
ta: பிழை

en: Add
ta: சேர்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Error
ta: பிழை

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: ok
ta: சரி

en: Recommended version:
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு:

en: Security update:
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்:

en: Latest version:
ta: கடைசி பதிப்புச

en: Development version:
ta: அபிவிருத்தி பதிப்பு:

en: Also available:
ta: மேலும் கிடைக்கிறது:

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Error installing / updating
ta: நிறுவல் / புதுப்பித்தல் பிழை

en: Installed %project_name successfully
ta: %project_name வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது

en: Provided archive contains no files.
ta: வழங்கிய பெட்டகம் எந்த கோப்புகளையும் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Update manager
ta: புதுப்பித்தல் நிர்வாகி

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்
