Kalatheme (7.x-4.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: content
vi: nội dung

en: Actions
vi: Thao tác

en: error
vi: lỗi

en: None
vi: Không có

en: Add
vi: Thêm

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Error
vi: Lỗi

en: Number of columns
vi: Số cột

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Page Title
vi: Tên trang

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Info
vi: Thông tin

en: warning
vi: cảnh báo

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Permission
vi: Quyền

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Recommended version:
vi: Phiên bản nên dùng:

en: Security update:
vi: Cập nhật bảo mật:

en: Latest version:
vi: Phiên bản mới nhất:

en: Development version:
vi: Phiên bản đang phát triển:

en: Also available:
vi: Cũng có trong:

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Drupal core
vi: Nhân Drupal

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Add new content
vi: Thêm nội dung

en: Horizontal alignment will place items starting in the upper left and moving right. Vertical alignment will place items starting in the upper left and moving down.
vi: Gióng ngang, sẽ đặt các mục bắt đầu từ trái, bên trên qua phải. Gióng dọc, sẽ đặt các mục từ trái bên trên xuống dưới.

en: @current of @max
vi: @current trên @max

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Includes: %includes
vi: Bao gồm: %includes

en: Disabled modules
vi: Các module đã tắt

en: Disabled themes
vi: Các giao diện bị tắt

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Error installing / updating
vi: Lỗi cài đặt / cập nhật

en: Installed %project_name successfully
vi: Đã cài đặt thành công %project_name

en: Installation was completed successfully. Your site has been taken out of maintenance mode.
vi: Việc cài đặt đã xong. Hệ thống đã được đưa về chế độ bình thường.

en: Installation was completed successfully.
vi: Việc cài đặt đã hoàn thành.

en: Installation failed! See the log below for more information.
vi: Lỗi cài đặt! Xin xem bản ghi lỗi bên dưới để biết thêm thông tin.

en: Installation failed! See the log below for more information. Your site is still in maintenance mode.
vi: Lỗi cài đặt! Xin xem bản ghi lỗi bên dưới để biết thêm thông tin. Hệ thống vẫn được giữ trong chế độ bảo trì.

en: Provided archive contains no files.
vi: Kho nén nhận được không chứa tệp nào.

en: Includes:
vi: Bao gồm:

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Depends on: !basethemes
vi: Phụ thuộc vào: !basethemes

en: Required by: %subthemes
vi: Cần thiết cho: %subthemes

en: Update manager
vi: Trình quản lý cập nhật

en: Autocomplete popup
vi: Bật lên tự hoàn tất

en: Searching for matches...
vi: Tìm khớp...

en: The possible values this field can contain. Enter one value per line, in the format key|label.
vi: Các giá trị có thể lĩnh vực này có thể chứa. Nhập một giá trị trên mỗi dòng, trong định dạng khóa | nhãn.
