Kalatheme (7.x-4.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Info
ml: വിവരം

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
