Kaltura (7.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: title
fil: pamagat

en: Value
fil: Halaga

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: new
fil: bago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Server settings
fil: Pagtatakda ng tagasilbi ng web
