Kaltura (7.x-3.0) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: title
ta: தலைப்பு

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: new
ta: புதிய

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Image
ta: படம்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: search
ta: தேடல்

en: Error
ta: பிழை

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: General
ta: பொது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Close
ta: மூடு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Server settings
ta: வழங்கி அமைவுகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: New
ta: புதிய

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Status report
ta: நிலை அறிக்கை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.
