Kaltura (7.x-3.2-alpha2) - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: title
vi: tiêu đề

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Value
vi: Giá trị

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: new
vi: mới

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Image
vi: Ảnh

en: Import
vi: Nhập vào

en: Audio
vi: Âm thanh

en: search
vi: tìm kiếm

en: Error
vi: Lỗi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job Title
vi: Tên nghề

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Company
vi: Công ty

en: General
vi: Tổng quát

en: here
vi: ở đây

en: Other
vi: Khác

en: Close
vi: Đóng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Server settings
vi: Thiết lập máy chủ

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: New
vi: Mới

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Status report
vi: Báo cáo trạng thái

en: Importing...
vi: Đang nhập...

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Completed @current of @total.
vi: Hoàn thành @current trên tổng số @total.

en: Player Settings
vi: Thiết lập của trình phát Media

en: Asc
vi: Tăng dần
