Kanji (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Footer message
ta: கீழ்ப்பட்டித் தகவல்

en: Search box
ta: தேடுதல் பெட்டி

en: 1 comment
ta: 1 கருத்து

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு
