Kanji (7.x-3.0-beta3) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: content
fil: nilalaman

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: header
fil: ulunan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
