Kanji (7.x-3.2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: content
te: విషయం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: header
te: శీర్షం

en: 1 comment
te: 1 వ్యాఖ్య

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు
