Katturai Responsive (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
