Katturai Responsive (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
