Kerberos Authentication (7.x-2.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: delete
cy: dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: edit
cy: golygu

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: The name %name has been denied access.
cy: Mae mynediad enw %name wedi ei wrthod.
