Key (7.x-1.0-beta7) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Key
fil: Susi
