Key (7.x-1.0-beta7) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: view
ml: കാണുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Provider
ml: ദാതാവ്
