Khipu (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Image
vi: Ảnh

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Filter
vi: Lọc

en: Amount
vi: Số lượng

en: State
vi: Bang

en: Table
vi: Bảng

en: Button
vi: Nút

en: Operation
vi: Thao tác

en: Pending
vi: Đang treo

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Received
vi: Đã nhận được

en: Environment
vi: Môi trường

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Account
vi: Tài khoản

en: - All -
vi: - Tất cả -
