KISSmetrics (7.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Name
vi: Tên

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Visibility settings
vi: Các thiết lập hiển thị

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: file system
vi: Hệ thống tập tin

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Writable
vi: Có thể ghi được

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
vi: Thư mục %directory không tồn tại hoặc không cho phép ghi.
