KISSmetrics (7.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.
