Keyword Research (7.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: High
cy: Uchel

en: Low
cy: Isel

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Page
cy: Tudalen

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Sources
cy: Ffynonellau

en: Analysis
cy: Dadansoddiad

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
cy: Mae llwybr '@link_path' un ai'n annilys neu nid oes gennych fynediad ato.

en: You must select something to filter by.
cy: Rhaid i chi ddewis rhywbeth i hidlo drwy.
