Keyword Research (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: No data
ta: தகவல் இல்லை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Top
ta: மேல்

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: OK
ta: சரி

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Standard
ta: தரமானது

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.
