Keyword Research (7.x-1.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: No data
vi: Không dữ liệu

en: edit
vi: sửa

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Top
vi: Đầu

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Sources
vi: Nguồn

en: Bid
vi: Đặt giá

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Analysis
vi: Phân tích

en: Import data
vi: Nhập dữ liệu

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '@link_path' không đúng hoặc là bạn không có quyền truy cập.

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: You must select something to filter by.
vi: Bạn phải chọn vài thứ làm tiêu chuẩn lọc.

en: Min value
vi: Giá trị tối thiểu

en: Max value
vi: Giá trị tối đa
