Localization client (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Search
te: వెతుకు

en: Source string
te: మూల పదబంధం

en: Source
te: మూలం

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: Translation
te: అనువాదం

en: Untranslated
te: అనువాదంకాలేదు

en: No strings found to translate.
te: అనువదించడానికి పదాలేమీ దొరకలేదు.

en: Page Text
te: పేజీ పాఠ్యం

en: Translation to %language
te: %language లోనికి అనువాదం

en: Translate Text
te: పాఠ్యాన్ని అనువదించండి

en: Save translation
te: అనువాదాన్ని భద్రపరచు
