Localized Drupal Distribution (7.x-1.0-beta14) - en to cy translation catalogue (35 entries)

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: Update
cy: Diweddaru

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Available updates
cy: Diweddariadau sydd ar gael

en: Up to date
cy: Yn gyfoes

en: Update available
cy: Diweddariad ar gael

en: Clear
cy: Clir

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: warning
cy: rhybudd

en: Themes
cy: Themâu

en: Translated
cy: Cyfieithwyd

en: file system
cy: system ffeil

en: ok
cy: iawn

en: Check for updates
cy: Gwirio am ddiweddariadau

en: No update data available
cy: Dim data diweddaru ar gael

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
cy: Mae mewnfudo cyfieithiad wedi methu, oherwydd doedd dim modd darllen ffeil %filename.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
cy: Mae ffeil cyfieithiad %filename yn cynnwys gwall: roedd disgwyl "msgstr" ond ni ddarganfuwyd ef ar linell %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
cy: Mae ffeil cyfieithiad %filename yn cynnwys gwall: roedd disgwyl "msgid_plural" ond ni ddarganfuwyd ef ar linell %line.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
cy: Mae ffeil cyfieithu %filename yn cynnwys gwall cystrawen ar linell %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
cy: Mae ffeil cyfieithu %filename yn cynnwys gwall: mae "msgid" yn annisgwyliadwy ar linell %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
cy: Mae ffeil cyfieithu %filename yn cynnwys gwall: mae "msgtr" yn annisgwyliadwy ar linell %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
cy: Mae ffeil cyfieithu %filename yn cynnwys gwall: mae "msgstr" yn annisgwyliadwy ar linell %line.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
cy: Mae ffeil cyfieithu %filename yn cynnwys gwall: mae yna linyn annisgwyliadwy ar linell %line.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
cy: Mi wnaeth ffeil cyfieithu %filename ddiweddu'n annisgwyl yn llinell %line.

en: Drupal core
cy: Craidd Drupal

en: locale
cy: lleoedd

en: The string has been saved.
cy: Mae'r llinyn wedi ei gadw.

en: The language selected for import is not supported.
cy: Mae'r iaith sydd wedi ei ddewis i'w fewnforio heb ei gynnal.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
cy: Mae ffeil cyfieithu %filename yn ymddangos fod ganddo bennawd ar goll neu camffurfiedig.

en: Error importing interface translations
cy: Gwall wrth mewnfudo cyfieithiadau rhyngwyneb

en: Imported %file into %locale: %number new strings added, %update updated and %delete removed.
cy: Mewnfudwyd %file i mewn i %locale: %number o linynau newydd sydd wedi eu hychwanegu, %update wedi eu diweddaru a %delete wedi eu symud.

en: Disabled modules
cy: Modiwlau wedi eu anablu

en: Disabled themes
cy: Themau wedi eu anablu
