Localized Drupal Distribution (7.x-1.0-beta25) - en to is translation catalogue (11 entries)

en: Search
is: Leit

en: Daily
is: Einu sinni á dag

en: Weekly
is: Einu sinni í viku

en: Update
is: Uppfæra

en: Available updates
is: Uppfærslur í boði

en: warning
is: viðvörun

en: Translation
is: Þýðing

en: file system
is: skráarkerfi

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
is: Ekki var hægt að flytja inn þýðinguna vegna þess að ekki var hægt að lesa skrána %filename .

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
is: þýðingar skráin %filename inniheldur villu: Búist var við "msgstr" en fannst ekki í línu %line.

en: The string has been saved.
is: Strengurinn hefur verið vistaður.
