Localized Drupal Distribution (7.x-1.0-beta6) - en to ta translation catalogue (2418 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்த

en: user
ta: பயனர்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: administrator
ta: நிர்வாகம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: error
ta: பிழை

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: The title of the block as shown to the user.
ta: பயனருக்கு காண்பிக்கப்படும் தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: cron
ta: கிரான்

en: Blue Lagoon (Default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: Ash
ta: சாம்பல்

en: Aquamarine
ta: ஆக்வாமரைன்

en: Belgian Chocolate
ta: பெல்கைன் சோக்லேட்

en: Bluemarine
ta: ப்ளூமரைன்

en: Citrus Blast
ta: சிட்ரஸ் ப்ளாஸ்ட்

en: Cold Day
ta: கோல்ட் டே

en: Greenbeam
ta: கிரீன்பீம்

en: Mediterrano
ta: மெடிட்டோரானோ

en: Mercury
ta: பாதரசம்

en: Nocturnal
ta: நாக்டர்னல்

en: Olivia
ta: ஒலிவியா

en: Pink Plastic
ta: பிங்க் பிளாஸ்ட்டிக்

en: Shiny Tomato
ta: சைனிடொமாடோ

en: Teal Top
ta: ற்றீல்டாப்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File information
ta: கோப்பின் தகவல்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வரிசையில் பக்கங்கள் எடை கொண்டும் அடுத்து தலைப்பு கொண்டும் வரிசை படுத்தப்படும்.

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Add container
ta: கொள்கலனை சேர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Add category
ta: பகுப்பினைச் சேர்க்க

en: Name
ta: பெயர்

en: edit container
ta: கொள்கலனைத் தொகுக்க

en: edit
ta: மாற்று

en: No categories available.
ta: எந்தவொரு பகுப்பும் கிடைக்கவில்லை.

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Outline
ta: வரையறை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Core
ta: கருவம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Clear index
ta: அடுக்குத்தொகுப்பை அழி

en: General discussion
ta: பொது விவாதம்

en: edit forum
ta: மன்றத்தினைத் தொகுக்க

en: Forum name
ta: மன்றப் பெயர்

en: forum
ta: உரையாடல்

en: Are you sure you want to delete the forum %name?
ta: உண்மையாகவே %name நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: actions
ta: செயல்கள்

en: Text
ta: உரை

en: aggregator
ta: திரட்டி

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Update interval
ta: புதுப்பித்தல் இடைவெளி

en: The fully-qualified URL of the feed.
ta: செய்தியோடையாக முழுத் தகுதி பெற்ற முகவரி

en: Add forum
ta: உரையாடல் தொகுப்பை சேர்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Access log settings
ta: அணுகல் விபர அமைவுகள்

en: Preview comment
ta: கருத்து முன்மாதிரி

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Unassign
ta: வேறுபடுத்து

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: type
ta: வகை

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: file
ta: கோப்பு

en: status
ta: நிலை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Unable to send email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Save categories
ta: பகுப்புகளைச் சேமிக்கவும்

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Question
ta: கேள்வி

en: Add child page
ta: துணைப்பக்கங்களைச் சேர்க்க

en: Printer-friendly version
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பு

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Remove from outline
ta: பொருளடக்கத்திலிருந்து நீக்கவும்

en: Unknown export format.
ta: ஏற்றுமதிக்கான வடிவம் தெரியவில்லை

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Year
ta: வருடம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Good
ta: நல்லது

en: php
ta: பிஎச்பி

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: PostgreSQL
ta: போஸ்ட்கிரேஎஸ்கியூஎல்

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Manual update check
ta: கைமுறை நிகழ்நிலை சோதனை

en: Never
ta: இல்லை

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Drupal core update status
ta: ட்ரூபால் கோர் நிகழ்நிலை நிலை

en: Out of date
ta: நாட்பட்டது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: You must enter a category.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக வகையை உள்ளீடு செய்ய வேண்டும்.

en: Are you sure you want to delete %category?
ta: உண்மையாகவே %category இனை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Category %category has been deleted.
ta: %category பிரிவு நீக்கப்பட்டது.

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Your e-mail address
ta: உங்களது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: You must select a valid category.
ta: நீங்கள் ஏற்கத்தக்க பிரிவு ஒன்றினை தெரிவு செய்யவேண்டும்.

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: Title field label
ta: தலைப்புக் களத்தின் முத்திரை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll choices
ta: தேர்தல் தெரிவுகள்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: Explanation
ta: விரிவாக்கம்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Role name
ta: பாத்திரப்பெயர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: RSS - blogs
ta: RSS - வலைப்பதிவுகள்

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: OPML feed
ta: OPML ஓடை

en: configure
ta: முறையமை

en: Number of news items in block
ta: தொகுப்பிலுள்ள செய்தி உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: View this feed's recent news.
ta: இந்தச் செய்தியோடையின் புதிய செய்திகளைப் பார்வையிடுக

en: View this category's recent news.
ta: இந்தச் பகுப்பின் புதிய செய்திகளைப் பார்வையிடுக.

en: Feed overview
ta: செய்தியோடை மேலோட்டம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Next update
ta: அடுத்த புதுப்பித்தல்

en: %time left
ta: %time மீதமிருக்கிறது

en: remove items
ta: உருப்படிகளை நீக்கவும்

en: update items
ta: உருப்படிகளைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Category overview
ta: பகுப்பு மேலோட்டம்

en: Categorize
ta: பகுப்பு செய்க

en: The categories have been saved.
ta: இந்த பகுப்புகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: %age old
ta: %age பழமையானது

en: %ago ago
ta: %ago முன்னர்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: The feed %feed has been updated.
ta: %feed  செய்தியோடை புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Feed %feed deleted.
ta: %feed என்ற செய்தியோடை நீக்கப்பட்டது

en: The feed %feed has been deleted.
ta: %feed  செய்தியோடை நீக்கப்பட்டது

en: Feed %feed added.
ta: %feed என்ற செய்தியோடைசேர்க்கப்பட்டது

en: The feed %feed has been added.
ta: %feed  செய்தியோடை சேர்க்கப்பட்டது

en: The news items from %site have been removed.
ta: %site தளத்தின் செய்தி உருப்படிகள் நீக்கப்பட்டுவிட்டன.

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Last reply
ta: கடைசி மறுமொழி

en: Prev
ta: முன்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: Enter a valid username.
ta: சரியான பயனர் பெயரை உள்ளீடு செய்யவும்.

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Add a role to the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களுக்கு ஒரு பாத்திரத்தைச் சேர்க்க

en: Remove a role from the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களின் ஒரு பாத்திரத்தைச் நீக்குக

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: node
ta: கணு

en: Administer content
ta: உள்ளடக்கங்களை நிர்வகி

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Navajo
ta: நவஜோ

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Mon
ta: திங்

en: Tue
ta: செவ்

en: Wed
ta: புத

en: Thu
ta: வியா

en: Fri
ta: வெள்

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயி

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: am
ta: முப

en: pm
ta: பிப

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Color
ta: நிறம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Jump to the first comment of this posting.
ta: இப்பதிவின் முதல் கருத்திற்கு தாவ.

en: Jump to the first new comment of this posting.
ta: இந்த இடுகையிலுள்ள முதல் பின்னூட்டத்திற்குச் செல்லவும்.

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Add a new comment to this page.
ta: இப்பக்கத்திற்கு புதிய கருத்தை சேர்.

en: Share your thoughts and opinions related to this posting.
ta: இப்பதிவு சம்மந்தமாக தங்கள் எண்ணங்களையும் அபிப்பிராயத்தையும் பகிர்ந்துகொள்.

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Choices
ta: தெரிவுகள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Top pages
ta: மேலான பக்கங்கள்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Recent hits
ta: கடைசி தொடுகைகள்

en: Set default
ta: இயல்பானதாக்கு

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: The comment and all its replies have been deleted.
ta: இந்தப் பின்னூட்டமும் அதன் மறுமொழிகளும் நீக்கப்பட்டன.

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Votes
ta: வாக்குகள்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Server settings
ta: வழங்கி அமைவுகள்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிகா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பர்புடா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahamas
ta: பஹமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரேய்ன்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸகொவினா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: பௌவெட் தீவுகள்

en: Brunei
ta: புரூணை

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: China
ta: சைனா

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கொக்கோசு (கீலிங்) தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Cook Islands
ta: கூக் திவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Faroe Islands
ta: பரோயி தீவுகள்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு போலினேசியா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஹர்டு தீவுகள் மற்றும் மக்டொனால்ட்  தீவுகள்

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kiribati
ta: கிரிபாட்டி

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Laos
ta: லாவோஸ்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Micronesia
ta: மைக்ரோனேஷியா

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மார்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாண்ட்ஸ் அண்டில்ஸ்

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: North Korea
ta: வடகொரியா

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Solomon Islands
ta: சோலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டோகோல்வு

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடுனா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு

en: Database username
ta: தரவுதள பயனர்பெயர்

en: Database password
ta: தரவுதள கடவுசொல்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Port
ta: துறை

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Enable or disable page caching for anonymous users and set CSS and JS bandwidth optimization options.
ta: பக்க பிடிப்பை பேரிலா பயனாளர்களுக்காக செயலாக்க அல்லது செயலிழக்க மற்றும், CSS மறறும் JS விரிபதை உகப்பாக்குதல் விருப்பதேர்வுகள்.

en: Syslog
ta: கட்டமைவுவிபரம்

en: Key
ta: சாவி

en: Arabic
ta: அரேபிக்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே பதிவாகியுள்ளது. <a href="@password">தங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து விட்டீர்களா?</a>

en: Remove items
ta: உருப்படிகளை நீக்கவும்

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: !title category latest items
ta: !title பகுப்பில் புதிய உருப்படிகள்

en: !title feed latest items
ta: !title செய்தியோடையில் புதிய உருப்படிகள்

en: The category %category has been updated.
ta: %category என்ற பகுப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Category %category deleted.
ta: %category என்ற பகுப்பு நீக்கப்பட்டது

en: The category %category has been deleted.
ta: %category என்ற பகுப்பு நீக்கப்பட்டது

en: Category %category added.
ta: %category என்ற பகுப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: The category %category has been added.
ta: %category என்ற பகுப்பு  சேர்க்கப்பட்டது

en: aggregator - @title
ta: திரட்டி - @title

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: menu
ta: பட்டியல்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Browser
ta: உலவி

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Titles only
ta: தலைப்புகள் மட்டும்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: This cannot be undone.
ta: இது மீளப்பெற முடியாதது.

en: Upload picture
ta: படத்தை மேலேற்று

en: Message:
ta: தகவல்:

en: Language file
ta: மொழி கோப்பு

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: No users selected.
ta: எந்த பயனாளர்களும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Today
ta: இன்று

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை அழி

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Locale settings
ta: உள்ளூர் அமைவுகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Jan
ta: ஐன

en: Feb
ta: பிப்

en: Mar
ta: மார்

en: Apr
ta: ஏப்

en: Jun
ta: ஜூன்

en: Jul
ta: ஜூலை

en: Aug
ta: ஆக

en: Sep
ta: செப்

en: Oct
ta: அக்

en: Nov
ta: நவ

en: Dec
ta: டிச

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Configure permissions
ta: அனுமதிகளை முறைப்படுத்து

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: any
ta: எதுவும்

en: Choice
ta: தெரிவு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: Su
ta: ஞா

en: Mo
ta: தி

en: Tu
ta: செ

en: We
ta: பு

en: Th
ta: வி

en: Fr
ta: வெ

en: Sa
ta: ச

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Send yourself a copy.
ta: தங்களுக்கும் ஒரு பிரதியனுப்பு.

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: role
ta: பாத்திரம்

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The block %name has been removed.
ta: %name தொகுதி நீக்கப்பட்டது

en: People
ta: நபர்கள்

en: add terms
ta: சொற்களை இணை

en: Are you sure you want to delete the term %title?
ta: சொல் %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Deleted term %name.
ta: சொல் %name-ஐ அழி.

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: No statistics available.
ta: எந்தப் புள்ளிவிபரங்களும் இல்லை

en: Last run !time ago
ta: கடைசி ஓட்டம் !time முன்னால்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Enabled filters
ta: செயலிலுள்ள வடிகட்டிகள்

en: critical
ta: சிக்கலான

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Older polls
ta: பழைய தேர்தல்கள்

en: Poll settings
ta: தேர்தல் அமைவுகள்

en: open
ta: திற

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Cancel your vote
ta: தங்கள் வாக்கை நீக்கு

en: View the current poll results.
ta: தற்போதைய தேர்தல் முடிவுகளைக் காண்க.

en: Blogs
ta: வலைதளங்கள்

en: Books
ta: நூல்கள்

en: The feed from %site seems to be broken, due to an error "%error" on line %line.
ta: %site லிருந்து வரும் செய்தியோடை "%error" பிழை காரணமாக %line வரியில் உடைந்திருக்கிறது.

en: The feed from %site seems to be broken, because of error "%error" on line %line.
ta: %site லிருந்து வரும் செய்தியோடை "%error" பிழை காரணமாக %line வரியில் உடைந்திருக்கிறது.

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: The specified passwords do not match.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Track
ta: பின்தொடர்

en: No forums defined
ta: எந்தவொரு மன்றமும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: This topic has been moved
ta: இந்தத் தலைப்பு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: permission
ta: அனுமதி

en: Your vote was recorded.
ta: தங்கள் வாக்கு பதியப்பட்டது.

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Aland Islands
ta: அலந்து தீவுகள்

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Falkland Islands
ta: பால்க்லேண்ட் தீவுகள்

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Helena
ta: புனித ஹெலெனா

en: British Virgin Islands
ta: பிரிட்டீஸ் கன்னித் தீவுகள்

en: U.S. Virgin Islands
ta: அமெரிக்க கன்னித் தீவுகள்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Guernsey
ta: கெர்ண்சி

en: Jersey
ta: ஜெர்ஸி

en: %type settings
ta: %type அமைவுகள்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: Redirect to URL
ta: தொடுப்புக்கு வழிமாற்று

en: details
ta: விபரம்

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: image
ta: படம்

en: <Hidden>
ta: <மறைந்தது>

en: Manage the actions defined for your site.
ta: தங்கள் தளத்தில் உருவாக்கப்பட்ட செயல்களை மேலாழ்.

en: Delete action
ta: செயல்களை நீக்குக

en: The action has been successfully saved.
ta: இச்செயல் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Deleted action %aid (%action)
ta: %aid (%action) செயல் நீக்கப்பட்டது

en: Action '%action' added.
ta: செயல் '%action' சேர்க்கப்பட்டது.

en: Remove orphaned actions
ta: நிராதரவான செயல்களை நீக்குக

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: Delete comments
ta: பின்னூட்டங்களை நீக்க

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Published comments
ta: பதிப்பிக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்கள்

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Protected
ta: பாதுகாப்பானது

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: not sticky
ta: ஒட்டப்படவில்லை

en: sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: not promoted
ta: உயர்த்தப்படவில்லை

en: promoted
ta: உயர்த்தப்பட்டது

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Contact settings
ta: தொடர்பு அமைவுகள்

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Temporary directory
ta: தற்காலிக அடைவு

en: date
ta: நாள்

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு மேலேற்றம் பிழை. மேலேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த இயலவில்லை.

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: The specified date is invalid.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தேதி தவறானது

en: Password strength:
ta: குறிச்சொல் வலிமை:

en: Passwords match:
ta: குறிச்சொல்ஒற்றுமை:

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Alternate text
ta: மாற்று உரை

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Assign
ta: ஒதுக்கு

en: Not translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்படாதது

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Underlined
ta: அடிக்கோடிடப்பட்டது

en: Delete role
ta: பாத்திரத்தை அழி

en: Basic configuration
ta: அடிப்படை முறையமைப்புகள்

en: List menus
ta: வகைப்பட்டிகளின் பட்டியல்

en: Customize menu
ta: வகைப்பட்டியினை விருப்பமைவு செய்க

en: British Indian Ocean Territory
ta: இந்தியா

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: Macedonia
ta: மேக்டோனியா

en: Pitcairn
ta: பிட்கேய்ம்

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சகாரா

en: English name
ta: ஆங்கில பெயர்

en: Native name
ta: இயற் பெயர்

en: Form name
ta: படிவப்பெயர்

en: Save field
ta: புலத்தை சேமி

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Configure what block content appears in your site's sidebars and other regions.
ta: எந்த பகுதி தங்கள் பக்க பகுதிபட்டியில் தெரியவேண்டும் என்பதை முறைபடுத்த.

en: Delete block
ta: பகுதியை அழி

en: Save blocks
ta: தொகுதிகளைச் சேமிக்க

en: The block settings have been updated.
ta: தொகுதித் தொகுப்புகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன

en: '%name' block
ta: '%name' தொகுதி

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
ta: தனிப்பட்ட பயனர்கள் தங்களது கணக்குத் தொகுப்பிலிருந்து இத் தொகுதியின் காட்சிப்படுத்தலைக் கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்க

en: Show block for specific roles
ta: குறிப்பிட்ட பாத்திரங்களுக்கு மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: Show block on specific pages
ta: குறிப்பிட்ட பக்கங்களில் மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: Save block
ta: தொகுதியினைச் சேமிக்க

en: The block configuration has been saved.
ta: தொகுதியின் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
ta: அனைத்து விருப்பமைவுகளும் இழக்கப்படும். இச்செயல் மீளப்பெறமுடியாதது.

en: Allows administrators to customize the site navigation menu.
ta: மேலாளர்களை வழிநடத்தல் வகைப்பட்டியினை விருப்பமைவு செய்ய அனுமதிக்கிறது.

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: Are you sure you want to delete the vocabulary %title?
ta: சொற்றொகுதி %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Deleted vocabulary %name.
ta: சொற்றொகுதி %name அழிக்கப்பட்டது.

en: Above
ta: மேலே

en: Number of values
ta: மதிப்பு எண்ணிக்கைகள்

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Save field settings
ta: சேமிக்கப்பட்ட புல அமைவுகள்

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Single on/off checkbox
ta: ஒரே ஆன்/ஆஃப் சரிபெட்டி

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Permission
ta: அனுமதி

en: @module module
ta: @module நீட்சி

en: Incompatible with this version of PHP
ta: இந்த PHP பதிப்புடன் ஒத்திசைவு இல்லை

en: This module requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
ta: இந்த நீட்சிக்கு PHP பதிப்பு @php_required தேவை; PHP பதிப்பு !php_version ஒத்திசைவாக இல்லை.

en: More information
ta: மேலும் தகவல்கள்

en: My blog
ta: என் வலைதளம்

en: Hide
ta: மறை

en: Anonymous commenting
ta: அடையாளமற்றவர்களின்

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
ta: தங்கள் கையெழுத்து பொதுவில் தங்கள் கருத்திற்குக் கீழே காட்டப்படும்.

en: Date - newest first
ta: தேதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: தேதி - பழையவை முதலில்

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: 1 new comment | @count new comments
ta[0]: ஒரு புதிய பின்னூட்டம்
ta[1]: @count புதிய பின்னூட்டங்கள்

en: Save content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேமிக்க

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Save role
ta: பாத்திரத்தை சேமி

en: debug
ta: பிழைதிருத்தம்

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: There was an error saving the menu link.
ta: இந்த வரைப்பட்டி தொடுப்பினை சேமிப்பதில் பிழை

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Are you sure you want to delete the custom menu %title?
ta: உண்மையாகவே இந்த விருப்பிற்கேற்ற வரைப்பட்டி %title இனை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Number of users to display
ta: காண்பிக்கவேண்டிய பயனர்களின் எண்ணிக்கை

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Edit container
ta: கொள்கலனைத் தொகுக்க

en: Last visit
ta: கடைசி வருகை

en: Hot topic threshold
ta: சூடான தலைப்பிற்கான குறைந்த பட்ச எல்லை

en: Topics per page
ta: ஒரு பக்கத்தில் இடம்பெறக்கூடிய தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Posts - most active first
ta: இடுகைகள் - அதிக சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: Posts - least active first
ta: இடுகைகள் - குறைந்த சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: New forum topics
ta: புதிய மன்றத் தலைப்புகள்

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: More help
ta: மேலும் உதவி

en: Preview full version
ta: முழுப்பதிப்பின் முன்னோட்டம்

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: The name %name is already taken.
ta: பெயர் %name ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: info
ta: தகவல்

en: OpenID redirect
ta: ஓப்பன் ஐடி வழிமாற்று

en: OpenID Login
ta: திறந்தகுறி உள்நுழைவு

en: Log in using OpenID
ta: திறந்தகுறி மூலம் உள்நுழை

en: Cancel OpenID login
ta: திறந்தகுறி உள்நுழைவை தவி்ர்

en: What is OpenID?
ta: திறந்தகுறி என்பது?

en: OpenID login failed.
ta: ஓப்பன் ஐடி புதுபதிகை தோல்வியுற்றது

en: OpenID login cancelled.
ta: ஓப்பன் ஐடி புதுபதிகை இரத்து செய்யப்பட்டது

en: Successfully added %identity
ta: %identity வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டது

en: OpenID
ta: திறந்தகுறி

en: Add an OpenID
ta: திறந்தகுறியை சேர்

en: That OpenID is already in use on this site.
ta: இந்த ஓப்பன் ஐடி இத்தளத்தில் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: Are you sure you want to delete the OpenID %authname for %user?
ta: %user க்கான ஓபன் ஐடி %authname யினை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: OpenID deleted.
ta: ஓபன் ஐடி நீக்கப்பட்டது

en: edit menu
ta: பட்டியலை திருத்து

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: Defines a file field type.
ta: ஒரு கோப்பு புலத்தை வரையறுக்கும்.

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: ok
ta: சரி

en: Rebuild permissions
ta: அனுமதிகளை மறுபடிகட்டு

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: You must specify a valid role name.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக முறையான பாத்திரப்பெயரை குறிப்பட வேண்டும்.

en: The role has been added.
ta: பாத்திரம் சேர்க்கப்பட்டது.

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை

en: taxonomy
ta: இனங்கள்

en: - Please choose -
ta: -தயவு செய்து தெரிவு செய்க-

en: - None selected -
ta: - தெரிவு இல்லை -

en: Discard items older than
ta: நீக்கப்படுவதற்காக பழமையானவை என்று கருதுவதற்கான நேர அளவு

en: @site_name - aggregated feeds in category @title
ta: @site_name - திரட்டப்பட்ட செய்தியோடைகளின் பகுப்பு  @title

en: @site_name - aggregated feeds
ta: @site_name - திரட்டப்பட்ட செய்தியோடைகள்

en: @site_name aggregator
ta: @site_name திரட்டி

en: !title feed
ta: !title செய்தியோடை

en: The feed from %site seems to be broken, because of error "%error".
ta: %site லிருந்து வரும் செய்தியோடை "%error" பிழை காரணமாக உடைந்திருக்கிறது.

en: There is no new syndicated content from %site.
ta: %site தளத்திலிருந்து புதிய உள்ளடக்கங்கள் எதுவும் திரட்டப்படவில்லை

en: There is new syndicated content from %site.
ta: %site தளத்திலிருந்து புதிய உள்ளடக்கங்கள் திரட்டப்பட்டிருக்கின்றன

en: The feed from %site seems to be broken, due to "%error".
ta: %site லிருந்து வரும் செய்தியோடை "%error" பிழை காரணமாக உடைந்திருக்கிறது.

en: Feed aggregator
ta: ஓடை சேகரிப்பான்

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: The content type %name has been deleted.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை நீக்கப்பட்டது.

en: Deleted content type %name.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை நீக்கப்பட்டது.

en: Clean URLs
ta: தெளிந்த URLs

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Number of topics
ta: தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Active forum topics
ta: இயக்கத்திலுள்ள மன்றத் தலைப்புகள்

en: Read the latest forum topics.
ta: சமீபத்தைய மன்றத் தலைப்புகளை வாசிக்க.

en: User activity
ta: பயனர் நடவடிக்கைகள்

en: The user must enter a value.
ta: பயனர் கண்டிப்பாக ஒரு மதிப்பை உள்ளிட வேண்டும்.

en: Visible in user registration form.
ta: பயனர் பதிவு படிவத்தில் காட்டு.

en: New feed items are automatically filed in the checked categories.
ta: புதிய செய்தியோடை உருப்படிகள் தானியங்கியாகவே தெரிவு செய்யப்பட்ட வகைகளில் நிரப்பப்படும்.

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: Maximum number of currently online users to display.
ta: காண்பிக்கப்படவேண்டிய இணைப்பில் இருக்கும் பயனர்களின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை.

en: ajax
ta: அஜக்ஸ்

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: -n/a-
ta: -இ/ல-

en: Vatican
ta: வாடிகன்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியர்

en: Croatian
ta: குரோசியர்

en: Czech
ta: செக்கஸ்லோவாகியர்

en: Danish
ta: தனிஷ்

en: Dutch
ta: டச்

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: கிரீக்

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரூ

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியர்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசியர்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Slovak
ta: சுலொவக்

en: Swedish
ta: சுவேதிஸ்

en: Turkish
ta: டர்கிஸ்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Rotation angle
ta: திருப்பும் கோணம்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: The file could not be created.
ta: கோப்பு உருவாக்கப்பவில்லை

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைக்கத் தேவையான வழிமுறைகள் %name பெயரில் %email மின்னஞ்சலி முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: Account
ta: கணக்கு

en: authenticated user
ta: அனுமதிபெற்ற பயனர்

en: Any
ta: ஏதும்

en: All newer versions
ta: எல்லா புதிய பதிப்புகள்

en: Only security updates
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் மட்டும்

en: %email is not a valid e-mail address.
ta: %email ஒரு முறையான மின்னஞ்சல் முகவரி அல்ல.

en: %emails are not valid e-mail addresses.
ta: %emails மின்னஞ்சல் முகவரிகள் முறையானவை அல்ல.

en: No update data available
ta: நிகழ்நிலை தகவல் இல்லை

en: Not secure!
ta: பாதுகாப்பானதல்ல!

en: Unsupported release
ta: ஒத்தசைவு இல்லாத வெளியீடு

en: Can not determine status
ta: நிலைமையை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை

en: (version @version available)
ta: (பதிவு @version இருக்கிறது)

en: See the available updates page for more information:
ta: மேலும் தகவல்களைக்காண கிடைக்கும் புதுப்பித்தல்கள் பக்கத்தை பார்க்கவும்:

en: New release(s) available for !site_name
ta: !site_name தளத்திற்கு புதிய வெளியீடுகள் இருக்கிறது.

en: Your version of Drupal is no longer supported. Upgrading is strongly recommended!
ta: தங்கள் ட்ரூபால் பதிப்பு இனிமேல் ஒத்தசைவில் இல்லை. புதுப்பித்தலை தீர்க்கமாக பரிந்துரைக்கிறோம்!

en: There are updates available for your version of Drupal. To ensure the proper functioning of your site, you should update as soon as possible.
ta: தங்கள் ட்ரூபால் பதிப்பின் புதுப்பித்தல்கள் இருக்கிறது. தங்கள் தளம் சீராக இயங்குகிறது என்பதை உறுதிசெய்ய நீங்கள் கூடியவிரைவில் புதுப்பிக்க வேண்டும்.

en: Project not secure
ta: செயல்திட்டம் பாதுகாப்பானதல்ல

en: Project not supported
ta: செயல்திட்டம் ஒத்தசைவில் இல்லை

en: Not supported!
ta: ஒத்தசைவு இல்லை!

en: Recommended version:
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு:

en: Security update:
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்:

en: Latest version:
ta: கடைசி பதிப்புச

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Edit forum
ta: மன்றத்தினைத் தொகுக்க

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: This is the designated forum vocabulary. Some of the normal vocabulary options have been removed.
ta: இம்மன்றத்திற்கு வரையறுக்கப்பட்ட சொல்லகராதி. சில சாதரண சொல்லகராதித் தெரிவுகள் நீக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Leave shadow copy
ta: நிழல் படியினை விட்டுச் செல்க

en: If you move this topic, you can leave a link in the old forum to the new forum.
ta: இந்தத் தலைப்பினை நகர்த்தினால் புதிய இடத்திற்கான தொடுப்பினை பழைய இடத்தில் விட்டுச் செல்லவும்.

en: Container name
ta: கொள்கலன் பெயர்

en: forum container
ta: மன்றக் கொள்கலன்

en: Created new @type %term.
ta: புதிய @type %term உருவாக்கப்பட்டது.

en: The @type %term has been updated.
ta: @type %term புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: Content ranking
ta: உள்ளடக்க தரம்

en: Recently posted
ta: அண்மையில் பதிந்தது

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Hide descriptions
ta: விரிவாக்கத்தினை மறை

en: Compress layout by hiding descriptions.
ta: விரிவாக்கத்தை மறைப்பதன் முலம் பகுதிகளை குறுக்கு

en: Or
ta: அல்லது

en: Color set
ta: நிற அமைவு

en: Database host
ta: தரவுத்தள வழங்குநர்

en: Maximum link text length
ta: அதிகபட்ச தொடுப்பு வாசகத்தின் நீளம்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Default picture
ta: இயல்பான படம்

en: Toggle display
ta: காட்சி நிலைமாற்றி

en: Configuration file
ta: முறையமைப்பு கோப்பு

en: Install profile
ta: நிறுவுதல் தொகுப்பு

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Web server
ta: இணைய வழங்கி

en: The content access permissions have been rebuilt.
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் மீளக்கட்டமைக்கப்பட்டன.

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
ta: Stack overflow: actions_do() க்கு அதிகப்படியான அழைப்புகள் வந்துள்ளது. முடிவில்லா அழைப்புகளை தவிர்ப்பதற்காக அவ்வழைப்பை தடுக்கப்படுகிறது.

en: Action %action saved.
ta: செயல் %action சேமிக்கப்பட்டது.

en: Manage actions
ta: செயல்களை மேலாண்மை செய்க

en: Configure an advanced action
ta: அதீத செயலை முறைப்படுத்து

en: Delete an action.
ta: ஒரு செயலினை நீக்குக

en: Remove orphans
ta: பிரி orphans

en: Triggers
ta: சார்புசெயல்கள்

en: Unassign an action from a trigger.
ta: செயலை சார்புசெயலிலிருந்து வேறுபடுத்து

en: Choose an advanced action
ta: மேம்பட்ட செயலினைத் தெரிவு செய்க

en: Action type
ta: செயலின் வகை

en: Are you sure you want to delete the action %action?
ta: %action செயலினை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Action %action was deleted
ta: %action செயல் நீக்கப்பட்டது

en: Deleted orphaned action (%action).
ta: ஆதரவற்ற செயல் (%action) நீக்கப்பட்டது.

en: Choose an action
ta: ஒரு செயலை தேர்ந்தெடு

en: When cron runs
ta: cron ஓடும் பொழுது

en: When content is viewed by an authenticated user
ta: உள்ளடக்கம் நம்பத்தகுந்த பயனரால் பார்வையிடப்படும் போது

en: Display a message to the user
ta: பயனருக்கு ஒரு தகவலைக் காட்டுக

en: Block current user
ta: தற்போதைய பயனரை தடு

en: Set @type %title to published.
ta: @type %title இனை வெளியிடுவதற்கு அமை.

en: Set @type %title to unpublished.
ta: @type %title இன் வெளியீட்டலை திரும்பப்பெற அமை.

en: Set @type %title to sticky.
ta: @type %title இனை ஒட்டுவதற்கு அமை.

en: Set @type %title to unsticky.
ta: @type %title இனை ஒட்டல் நீக்குவதற்கு அமை.

en: Promoted @type %title to front page.
ta: @type %title முன்பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது.

en: Removed @type %title from front page.
ta: @type %title முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டது.

en: Saved @type %title
ta: @type %title சேமிக்கப்பட்டது.

en: Changed owner of @type %title to uid %name.
ta: @type %title இன் உரிமையாளர் %name பயனர் பெயருக்கு மாற்றப்பட்டது

en: After saving a new comment
ta: ஒரு கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After saving an updated comment
ta: ஒரு மாற்றியமைக்கப்பட்ட கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a comment
ta: ஒரு கருத்து அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After a user has been deleted
ta: ஒரு பயனர் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After a user has logged in
ta: ஒரு பயனர் உள்நுழைந்த பிறகு

en: After a user has logged out
ta: ஒரு பயனர் வெளியேறிய பிறகு

en: When a user's profile is being viewed
ta: ஒரு பயனாளரது விபரவிரிவாக்கம் பார்வையிடப்படும் போது

en: Blocked user %name.
ta: தடுக்கப்பட்ட பயனர் %name.

en: After saving a new term to the database
ta: ஒரு பகுபொருள் தரவுதளத்தில் சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After saving an updated term to the database
ta: ஒரு மாற்றியமைக்கப்பட்ட பகுப்பொருள் தரவுதளத்தில்  சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a term
ta: ஒரு பகுபொருள் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: 1 read | @count reads
ta[0]: 1 படித்தல்
ta[1]: @count படித்தல்கள்

en: Path prefix
ta: வழி முன்னொட்டு

en: Delete contact
ta: தொடர்பினை நீக்க

en: Auto-reply
ta: தானியங்கி-பதில்

en: %recipient is an invalid e-mail address.
ta: %recipient ஒரு முறையற்ற மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Lithuanian
ta: லித்தோனியன்

en: Up to date translation
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்ட மொழிபெயர்ப்பு

en: Outdated translation
ta: காலாவதியான மொழிபெயர்ப்பு

en: field
ta: புலம்

en: Some required modules must be enabled
ta: தேவைப்படும் சில நீட்சிகள் கண்டிப்பாக செயலில் இருக்க வேண்டும்.

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: File to import not found.
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: "msgstr" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் %line வரியில் அது இல்லை.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் ஒரு பிழை: "msgid_plural" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் வரி %line இல் அது காணப்படவில்லை.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ta: மொழிபெயர்த்தக் கோப்பு %filename இல் வரி %line இல் ஒரு சொற்றொடர் பிழை உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgid" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr[]" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் பிழை: எதிர்பாராத சொல் வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename எதிர்பாராத விதத்தில் முடிந்துள்ளது.

en: Save translations
ta: மொழிபெயர்ப்பை சேமி

en: Export template
ta: வார்ப்புருவினை ஏற்றுமதி செய்க

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: The custom menu %title has been deleted.
ta: விருப்பிற்கேற்ற வரைப்பட்டி %title நீக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: anonymous user
ta: பேரிலா பயனர்

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: The e-mail address %email is already taken.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Original text
ta: அசல் உரை

en: Delete content type
ta: உள்ளடக்க வகையினை நீக்குக

en: Change book (update list of parents)
ta: நூலை மாற்று (பெற்றோர் பட்டியலை மாற்றியமை)

en: create a new book
ta: புதிய நூலை உருவாக்க

en: edit permissions
ta: அனுமதிகளை மாற்று

en: edit order and titles
ta: வரிசை மற்றும் தலைப்புகளைத் தொகுக்க

en: Manage your site's book outlines.
ta: தங்கள் தளத்தின் நூல் வடிவாக்கத்தை மேலாழ்.

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக உங்கள் மேலேற்றும் கோப்பு, %filename  என்று பெயர் மாற்றம் செய்யப்படுகிறது

en: Installed version
ta: நிறுவியுள்ள பதிப்பு

en: Recommended version
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: File download
ta: கோப்பு தரையிரக்கம்

en: original
ta: அசல்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: done
ta: முடிந்தது

en: List, edit, or add user roles.
ta: பயனர் பாத்திரங்களை பட்டியலிடு, சேர்க்க மற்றும் மாற்ற.

en: edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Direction
ta: திசை

en: %name: illegal value.
ta: %name: முறையற்ற மதிப்பு.

en: Edit %title
ta: %title-ஐ திருத்து

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Book navigation block display
ta: புத்தக வழிநடத்தல் தொகுப்பினை காண்பி

en: Password field is required.
ta: கடவுசொல் புலம் தேவையானது.

en: Confirm password
ta: உறுதிசெய்த கடவுச்சொல்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Administration theme
ta: மேலாண்மை தீம்

en: Congo (Kinshasa)
ta: காங்கோ (கிங்ஷஸா)

en: Congo (Brazzaville)
ta: காங்கோ (பிராசுவில்)

en: Ivory Coast
ta: ஐவோரி கோஸ்ட்

en: Isle of Man
ta: ஐல் ஆப் மேன்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Afar
ta: ஆபார்

en: Somali
ta: சோமாலி

en: Komi
ta: கொமி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை: .htaccess கோப்பை எழுத இயலவில்லை. தயவு செய்து ஒரு .htaccess கோப்பை தங்களது %directory அடைவில் கீழ்காணும் வரிகளுடன் உருவாக்கவும்: <code>!htaccess</code>

en: The specified file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
ta: குறிப்படப்பட்ட கோப்பு %file பதிவு எடுக்கப்படவில்லை, ஏனென்றால் அந்தப் பெயரில் கோப்பு இல்லை. தயவு செய்து தரப்படும் கோப்பின் பெயரை சரி பார்க்கவும்.

en: The specified file %file was not copied because it would overwrite itself.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அது அதையே மேலெழுத உள்ளது.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது, ஏனெனில் %maxsize முன்கண்ட அளவுக்கு அதிகமாக உள்ளதால்

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது, ஏனெனில் மேலேற்றம் இன்னும் நிறைவு செய்யப்படவில்லை.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.

en: The file's name is empty. Please give a name to the file.
ta: கோப்பின் பெயர் காலியாக உள்ளது. தயைசெய்து ஒரு பெயர் தரவும்.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize உங்களுக்கு அனுமதிக்கப்பட்ட வட்டு அளவினை %quota விட அதிகமாக உள்ளது.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
ta: JPEG, PNG and GIF படங்கள் மட்டும் தான் அனுமதிக்கப்படும்.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
ta: இந்தப் படம் அனுமதிக்கபட்ட %dimensions பிக்சல்கள் அளவிற்குள் அடங்குவதற்காக அளவை மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
ta: படம் மிகப்பெரிதாக உள்ளது; அதிகபட்ச அளவுகளானது %dimensions பிக்சல்ஸ்.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
ta: படம் மிகச் சிறியதாக உள்ளது; குறைந்த பட்ச அளவுகளானது %dimensions பிக்சல்ஸ்.

en: The file %path was not deleted, because it does not exist.
ta: கோப்பு %path இல்லாததால் அதை அழிக்கவில்லை.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ta: பதிவேற்றப் பிழை. பதிவேற்றப்பட்ட %file கோப்பினை %destination செல்லிடத்திற்கு நகர்த்த முடியவில்லை.

en: Add to book outline
ta: நூல் வரையறையில் சேர்

en: Stark
ta: ஸ்றார்க்

en: outdated
ta: நாட்பட்டது

en: <strong>@language_name</strong> (source)
ta: <strong>@language_name</strong> (மூலம்)

en: add translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை இணை

en: Translations of %title
ta: %title-ன் மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Manage tagging, categorization, and classification of your content.
ta: உள்ளடத்தின் ஒட்டுசொல்,  வகைப்படுத்துதல் மற்றும் வகைப்பாடு இவற்றை மேலாழ்.

en: Database port
ta: தரவுதள துறை

en: Pass
ta: வெற்றி

en: Fail
ta: தோல்வி

en: No test results to display.
ta: எந்த சோதனை முடிவுகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ta: இந்த தெரிவுகள் சில தளத்துக்கு மட்டுமே தேவையானதாகும். நீங்கள் என்ன உள்ளீடு செய்யவேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இல்லையென்றால் இயல்பான அமைவாக விட்டுவிடுங்கள் அல்லது தங்கள் இணைய உபசரிப்பாளரை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: If your database is located on a different server, change this.
ta: தங்களது தரவுதளம் வேறு வழங்கியில் இருப்பின் இதை மாற்று.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
ta: தங்கள் தரவுதள வழங்கி தரமான துறையை உபயோகிக்கவில்லை எனின் அதன் துறையை உள்ளீடு செய்.

en: Database port must be a number.
ta: தரவுதள துறை கண்டிப்பாக ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ta: இடைவெளிகளுக்கு அனுமதியுண்டு.  எனினும் முற்றுப்புள்ளிகள், சொல்லிடை இணைப்புக்குறிகள் மற்றும் கீழடிக்குறிகள் தவிர்த்த தரிப்புக்குறிகளுக்கு அனுமதியில்லை.

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Timor-Leste
ta: திமோர் லெஸ்தே

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Status report
ta: நிலை அறிக்கை

en: Not writable
ta: எழுதப்படக்கூடியதல்ல

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: This will be the top-level page in this book.
ta: இதுவே இப்புத்தகத்திலுள்ள மேல்-நிலைப் பக்கமாக அமையும்

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Notify user of new account
ta: பயனருக்கு புதிய கணக்கை தெரியபடுத்து

en: View comment
ta: கருத்தை காண்க

en: Comma
ta: கமா

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: You are not authorized to post comments.
ta: பின்னூட்டம் இடுவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: The comment you are replying to does not exist.
ta: நீங்கள் மறுமொழியிடும் பின்னூட்டம் நடப்பில் இல்லை.

en: This discussion is closed: you can't post new comments.
ta: இந்த விவாதம் மூடப்பட்டுவிட்டது. நீங்கள் புதிய பின்னூட்டங்களை இடமுடியாது.

en: You are not authorized to view comments.
ta: நீங்கள் பின்னூட்டங்களைப் பார்வையிட அனுமதியில்லை.

en: Are you sure you want to delete the comment %title?
ta: உண்மையிலேயெ %title பின்னூட்டத்தினை நீங்கள் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Any replies to this comment will be lost. This action cannot be undone.
ta: இந்தப் பின்னுட்டத்திற்கான அனைத்து மறுமொழிகளையும் இழக்க நேரிடும். இச்செயல் மீளப்பெற முடியாதது.

en: Publish the selected comments
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட இடுகைகளை பதிப்பிக்க

en: Unpublish the selected comments
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட இடுகைகளை பதிப்பு நீக்குக

en: Are you sure you want to delete these comments and all their children?
ta: இந்த பின்னூட்டங்களையும் அதன் உப பின்னூட்டங்களையும் உண்மையிலேயே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: You have to specify a valid author.
ta: ஏற்கத்தக்க ஆசிரியர் பெயரினை நீங்கள் குறிப்பிடவேண்டும்.

en: The name you used belongs to a registered user.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட பெயர் பதிவு செய்த பயனருக்கு சொந்தமானது.

en: The e-mail address you specified is not valid.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்கத் தக்கதல்ல.

en: (No subject)
ta: (பொருள் இல்லை)

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: Add feed
ta: செய்தியோடையினைச் சேர்க்க

en: List links
ta: சுட்டிகளை பட்டியலிடு

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்

en: @name's blog
ta: @name'
     
    
    
    ன்  வலை
    ப்பதிவு

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Enter your @s username.
ta: தங்கள் @s பயனர்பெயரை உள்ளிடு.

en: Posted in
ta: பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: !name's blog
ta: !name இன் வலைப்பதிவு

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: All languages
ta: எல்லா மொழிகள்

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை

en: 1 character | @count characters
ta[0]: 1 எழுத்து
ta[1]: @count எழுத்துகள்

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்

en: Help topics
ta: உதவி தலைப்புகள்

en: Help is available on the following items:
ta: தொடரும் பொருட்களில் உதவி கிடைக்கிறது:

en: No help is available for module %module.
ta: %module இந்த மட்டிற்கான உதவிப்பக்க்கங்கள் இல்லை.

en: @module administration pages
ta: @module மேலாண்மை பக்கங்கள்

en: Translate interface
ta: மொழிபெயர்ப்பு இடைமுகம்

en: Add language
ta: மொழியை சேர்

en: Edit string
ta: சொல்லை மாற்று

en: Delete string
ta: சரத்தினை நீக்குக

en: Are you sure you want to delete the language %name?
ta: இந்த  %name மொழியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The language %locale has been removed.
ta: மொழி %locale அழிக்கப்பட்டது

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
ta: உண்மையாகவே "%source" சரத்தினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Deleting the string will remove all translations of this string in all languages. This action cannot be undone.
ta: இச்சரத்தினை நீக்குவது, அனைத்து மொழிகளிலும் மொழிபெயர்க்கப்பட்ட இச்சரத்தினை நீக்கும். இச்செயல்  பின் செலுத்தப்பட முடியாதது.

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: AM
ta: முப

en: PM
ta: பிப

en: Comments per page
ta: ஒரு பக்கத்தின் கருத்துகள்

en: Multilingual support
ta: பன்மொழி ஆதரவு

en: Enabled, with translation
ta: மொழிபெயர்ப்புடன் செயலிலுள்ளது

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %toolkit படக் கருவிப்பெட்டி %function செயலினை சரியான முறையில் நிறைவேற்ற முடியவில்லை.

en: Administration pages
ta: மேலாண்மை பக்கங்கள்

en: Currently using !item !version
ta: தற்போது பயன்படுத்தப்படுவது !item !version

en: Created permissions: @perms
ta: உருவாக்கப்பட்ட அனுமதிகள்: @perms

en: Invalid permission %permission.
ta: சரியில்லாத அனுமதி %permission.

en: Username field found.
ta: பயனர் பெயர் புலம் கிடைக்கிறது.

en: Password field found.
ta: கடவுச்சொல் புலம் கிடைக்கிறது.

en: !method @url returned @status (!length).
ta: !method @url தந்தது @status (!length).

en: The website encountered an unexpected error. Please try again later.
ta: இணைய தளத்தில் எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து பிறகு முயற்சி செய்யவும்

en: Tests
ta: சோதனைகள்

en: Run tests
ta: சோதனைகளை ஓடவிடு

en: No tests to display.
ta: எந்த சோதனைகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: @pass, @fail, and @exception
ta: @pass, @fail, மற்றும் @exception

en: No test(s) selected.
ta: எந்த சோதனைகளும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: 1 pass | @count passes
ta[0]: 1 வெற்றி
ta[1]: @count வெற்றிகள்

en: 1 fail | @count fails
ta[0]: 1 தோல்வி
ta[1]: @count தோல்விகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
ta: <a href="@url">%name</a> என்று புதிய பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்டது. மின்னஞ்சல் எதுவும் அனுப்பப்படவில்லை.

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: View comments
ta: கருத்துகளை காண்க

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: After saving new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க பிறகு

en: After deleting content
ta: உள்ளடக்கத்தை அழித்த பிறகு

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Not in book
ta: நூலில் இல்லை

en: New book
ta: புதிய நூல்

en: By @name on @date
ta: @name ஆல் @date அன்று

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Not in menu
ta: பட்டியில் இல்லை

en: User autocomplete
ta: பயனர் தான்நிரப்பி

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
ta: தயவு செய்து <a href="@error_url">பிழை பக்கம்</a> தொடரவும்

en: HTTP POST is required.
ta: HTTP POST தேவைப்படுகிறது.

en: Your page will be a part of the selected book.
ta: இந்த பக்கம் தெரிவு செய்யப்பட்ட நூலின் ஒரு அங்கமாக இருக்கும்.

en: 0 sec
ta: 0 வினாடி

en: form
ta: படிவம்

en: alert
ta: எச்சரிக்கை

en: emergency
ta: அவசரம்

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு

en: This login can be used only once.
ta: இந்த நுழைவு ஒரே ஒரு தடவைக்கு மட்டுமானது.

en: The translation import of %filename failed.
ta: %filename ன் மொழிமாற்ற இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது

en: More choices
ta: மேலும் தெரிவுகள்

en: Inserted
ta: உள்நுழைக்கப்பட்டது

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: contact
ta: தொடர்பு

en: PHP filter
ta: PHP வடிகட்டி

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ta: தானியங்கி ஓட்டம் ஏற்கெனவே செயலில் இருக்கும் போது மறுபடி செயல்பட எத்தனித்துள்ளது.

en: Cron run completed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் பூர்த்தியாகவில்லை

en: Fails
ta: தோல்விகள்

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Already added languages
ta: ஏற்கெனவே சேர்க்கப்பட்ட மொழிகள்

en: Recent blog posts
ta: சமீபத்தைய இடுகைகள்

en: Who's new
ta: யார் புதியவர்கள்

en: Language name
ta: மொழி பெயர்

en: Edit language
ta: மொழியை மாற்று

en: list links
ta: சுட்டிகளை பட்டியலிடு

en: Edit category
ta: பகுப்பினைத் திருத்துக

en: The content type %name has been updated.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: The content type %name has been added.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: Catalan
ta: கடலன்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: Blue Lagoon (default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: The requested page could not be found.
ta: எதிர்பார்த்த பக்கம் கிடைக்கவில்லை.

en: The user account %id does not exist.
ta: பயனர் அங்க்ததுவம் %id இல்லை.

en: Attempted to cancel non-existing user account: %id.
ta: இல்லாத ஒரு அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்ய முயற்சி: %id.

en: Requirements problem
ta: தேவைகள் பூர்த்தியாகவில்லை

en: Database configuration
ta: தரவு தள அமைவுகள்

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ta: தங்கள் @drupal தகவல் சேமிக்கப்படவேண்டிய தரவுதள வகை.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
ta: தங்கள் @drupal தகவல் சேமிக்கப்படவேண்டிய தரவுதள பெயர். இது தங்கள் தரவுதள வழங்கியில் @drupal நிறுவப்படுவதற்கு முன்பே இருக்கவேண்டும்.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
ta: இந்த தரவுதளத்தை ஒன்றிற்கு அதிகமான பயன்பாடுகளில் பங்குகொள்வதாக இருப்பின் ஒரு அட்டவணை முன்னொட்டை %prefix இதே  போல இங்கே உள்ளீடு செய்க.

en: Select an installation profile
ta: நிறுவல் விபரவிரிவாக்கத்தினை தேர்ந்தெடு

en: Choose language
ta: மொழியை தேர்ந்தெடு

en: Learn how to install Drupal in other languages
ta: எவ்வாறு ட்ரூபாலை வேறு மொழிகளில் நிறுவுவது என்பதை படி

en: (built-in)
ta: (உள்ளிணைந்த)

en: No profiles available
ta: எந்த விபரவிரிவாக்கமும் இல்லை

en: Drupal already installed
ta: ட்ரூபால் ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: Installing @drupal
ta: @drupal நிறுவப்படுகிறது

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Configure site
ta: தள அமைவுகள்

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Choose profile
ta: விபரவிரிவாக்கத்தினை தெரிவுசெய்

en: Verify requirements
ta: தேவைகளை சரிபார்

en: Set up database
ta: தரவுதள அமைவு

en: Set up translations
ta: மொழிபெயற்பை அமை

en: Install site
ta: தளத்தை நிறுவு

en: Finish translations
ta: மொழிபெயற்பை நிறைவுசெய்

en: Site e-mail address
ta: தள மின்னஞ்சல் முகவரி

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
ta: இந்தத் தளத்தில் தேதிகள் இயல்பாகவே தெரிவு செய்யப்பட்ட நேர மண்டலத்தில் காண்பிக்கப்படும்

en: Update notifications
ta: இற்றைப்படுத்தல் அறிவிப்புகள்

en: Check for updates automatically
ta: நிகழ்நிலையை தானாகவே சோதனையிடு

en: Removed orphaned action '%action' from database.
ta: தரவுத்தளத்திலிருந்து நிராதரவான '%action' செயல் நீக்கப்பட்டது

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
ta: தானியங்கி ஓட்டம் குறிப்பிட்ட நேரத்தை தாண்டியதால் விலக்கப்பட்டுள்ளது.

en: 1 byte | @count bytes
ta[0]: 1 பைட்
ta[1]: @count பைட்ஸ்

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ta: தற்சமயம் !name என்பது %length எழுத்துக்கள் நீளம் உள்ளது. இது %max எழுத்துக்களுக்கு மிகக்கூடாது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: GD2 image manipulation toolkit
ta: GD2 பட மாற்றக் கருவிப் பெட்டி

en: The GD toolkit is installed and working properly.
ta: GD கருவிப்பெட்டி சரியாக நிறுவப்பட்டு செயல்படுகிறது.

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
ta: JPEG  மாற்றத்திற்கான படத்தரத்தினை வரையறுக்கவும். இது 0 முதல் 100 வரையான எல்லைக்குள் இருக்கலாம். அதிக மதிப்பு  என்பது சிறந்த தரத்தோடு, அதிக இடத்தையடைக்கும் கோப்பினை உருவாக்கும்.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
ta: JPEG தரம் 0 முதல் 100 வரையான எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Right to left
ta: வலமிருந்து இடம்

en: Left to right
ta: இடமிருந்து வலம்

en: Predefined language
ta: முன்வரையறுக்கப்பட்ட மொழி

en: Custom language
ta: விருப்ப மொழி

en: Add custom language
ta: விருப்ப மொழியினைச் சேர்க்கவும்

en: Save language
ta: மொழியை சேமி

en: Language name in English
ta: மொழி பெயர் ஆங்கிலத்தில்

en: Name of the language in English. Will be available for translation in all languages.
ta: ஆங்கிலத்தில் மொழியின் பெயர்.  மொழிபெயர்ப்பின் போது அனைத்து மொழிகளுக்கும் தெரிவிக்கப்படும் வகையில் இருப்பதற்காக.

en: Native language name
ta: இயற்கையான மொழியின் பெயர்

en: Name of the language in the language being added.
ta: சேர்க்கப்படும் மொழியின் பெயர்

en: Language domain
ta: மொழி களம்

en: Direction that text in this language is presented.
ta: இந்த மொழியிலுள்ள உரைகள் எழுதப்படும் திசை.

en: The language %language (%code) already exists.
ta: மொழி %language (%code) ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: Invalid language code.
ta: தவறான மொழி குறி

en: Domain and path prefix values should not be set at the same time.
ta: ஆட்களம் மற்றும் பாதை முன்னொட்டு மதிப்புகள் ஒரே நேரத்தில் நிறுவப்படக்கூடாது.

en: The domain (%domain) is already tied to a language (%language).
ta: இந்த ஆட்களம்  (%domain) ஏற்கனவே ஒரு மொழியுடன் (%language) பிணைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Only the default language can have both the domain and prefix empty.
ta: இயல்பிருப்பான மொழி மட்டுமே ஆட்களம் மற்றும் முன்னொட்டு மதிப்புகளை வெறுமையாக வைத்திருக்க முடியும்.

en: The prefix (%prefix) is already tied to a language (%language).
ta: இந்த முன்னொட்டு (%prefix) ஒரு மொழியுடன் (%language) பிணைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The English language cannot be deleted.
ta: ஆங்கில மொழியை அழிக்க இயலாது

en: The default language cannot be deleted.
ta: இயல்பான மொழியை அழிக்க இயலாது

en: English (built-in)
ta: ஆங்கிலம் (உள்ளிணைந்தது)

en: String contains
ta: சொல்லில் இருந்தால்

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
ta: எல்லா சொற்களை காட்ட காலியாக விடு. தேடல் எழுதுமுறை உணர்வுடையது.

en: English (provided by Drupal)
ta: ஆங்கிலம் (ட்ரூபால் கொடுத்தது)

en: Search in
ta: இதில் தேட

en: Both translated and untranslated strings
ta: மொழிபெயர்த்த மற்றும் மொழிபெயர்க்கப்படாத சொற்கள்

en: Only translated strings
ta: மொழிபெயர்த்த சொற்கள் மட்டும்

en: Only untranslated strings
ta: மொழிபெயர்க்காத சொற்கள் மட்டும்

en: Limit search to
ta: தேடலை கட்டுப்படுத்த

en: All text groups
ta: எல்லா உரை குழுக்களும்

en: Languages not yet added
ta: இதுவரை சேர்க்கப்படாத மொழிகள்

en: Import translation
ta: மொழிமாற்ற இறக்குமதி

en: Import into
ta: இதற்குள் உள்ளிறக்குக

en: Choose the language you want to add strings into. If you choose a language which is not yet set up, it will be added.
ta: சரங்களை சேர்ப்பதற்கு உங்களுக்குத் தேவையான மொழியினைச் சேர்க்கவும்.  இது வரை நிறுவப்படாத மொழியினைத் தெரிவு செய்தால், அம்மொழி இணைக்கப்படும்.

en: Text group
ta: உரை குழு

en: Imported translations will be added to this text group.
ta: உள்ளிறக்கப்பட்ட மொழிபெயர்ப்புகள் இந்த வார்த்தைத் தொகுப்புகளோடு சேர்க்கப்படும்

en: The language %language has been created.
ta: மொழி %language உருவாக்கப்பட்டது.

en: Export translation
ta: மொழிமாற்றம் ஏற்றுமதி

en: String not found.
ta: சொல் காணப்படவில்லை

en: The submitted string contains disallowed HTML: %string
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட சரம் அனுமதிக்கப்பட முடியாத %string HTML னைக் கொண்டிருக்கிறது

en: The string has been saved.
ta: சொல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: The string has been removed.
ta: சொல் நீக்கப்பட்டது

en: The language selected for import is not supported.
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழி ஆதரவளிக்கப்படாதது.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
ta: %filename மொழிபெயர்ப்புக் கோப்பில் தலைவரி காணாமலோ அல்லது சிதைவுண்ட நிலையிலோ இருக்கிறது.

en: Importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியாகிறது

en: Starting import
ta: இறக்குமதி தொடங்குகிறது

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: The %language language (%code) has been created.
ta: மொழி %language (%code) உருவக்கப்பட்டது.

en: Exported %locale translation file: %filename.
ta: மொழிமாற்ற %locale ஏற்றுமதியான கோப்பு: %filename.

en: Exported translation file: %filename.
ta: மொழிமாற்ற ஏற்றுமதியான கோப்பு: %filename.

en: Updated JavaScript translation file for the language %language.
ta: %language மொழிக்கான புதுப்பித்த ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு.

en: Created JavaScript translation file for the language %language.
ta: மொழி %language க்கான JavaScript மொழிமாற்ற கோப்பு உருவாக்கப்பட்டது.

en: An error occurred during creation of the JavaScript translation file for the language %language.
ta: %language மொழிக்கான ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பை உருவாக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Abkhazian
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Avestan
ta: அவெஸ்தான்

en: Afrikaans
ta: ஆப்ரிகான்

en: Akan
ta: அகான்

en: Amharic
ta: அப்ஹாரிக்

en: Assamese
ta: அஸ்ஸாமி

en: Avar
ta: அவர்

en: Aymara
ta: ஆயுமறா

en: Azerbaijani
ta: அஸர்பைஜானி

en: Bashkir
ta: பஸ்கீர்

en: Belarusian
ta: பெலாரஸ்

en: Bihari
ta: பீகாரி

en: Bislama
ta: பிஸ்லாமா

en: Bambara
ta: பம்பாரா

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Tibetan
ta: திபெத்தியர்

en: Breton
ta: பிரடோன்

en: Bosnian
ta: போஸ்னியர்

en: Chechen
ta: சேசென்

en: Chamorro
ta: சமோறோ

en: Corsican
ta: கொர்சியன்

en: Cree
ta: கிரீ

en: Old Slavonic
ta: பழைய ஸ்லோவேனியர்

en: Chuvash
ta: சுவாஷ்

en: Welsh
ta: வெல்ஸ்

en: Maldivian
ta: மாலத்தீவியர்

en: Bhutani
ta: பூடானியர்

en: Ewe
ta: ஈவ்

en: Estonian
ta: எசுடோனியர்

en: Basque
ta: பாஸ்க்

en: Persian
ta: பெர்சியர்

en: Fulah
ta: புலாஹ்

en: Faeroese
ta: பெரோசி

en: Frisian
ta: பிரிசியன்

en: Irish
ta: ஐரிஸ்

en: Galician
ta: கலிசியன்

en: Guarani
ta: குஜராணி

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Manx
ta: மான்க்ஸ்

en: Hausa
ta: ஹவுசா

en: Hiri Motu
ta: கிரி மோடு

en: Armenian
ta: ஆர்மேனியர்

en: Herero
ta: கியரோ

en: Interlingua
ta: இண்டர்லிங்குவா

en: Interlingue
ta: இண்ட்டர்லிங்கு

en: Igbo
ta: இக்போ

en: Inupiak
ta: இனுபியக்

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாந்தியர்

en: Inuktitut
ta: இனுக்டிடுட்டு

en: Javanese
ta: ஜாவானீஸ்

en: Georgian
ta: ஜார்ஜியர்

en: Kongo
ta: கோங்கோ

en: Kikuyu
ta: கிகுயு

en: Kwanyama
ta: குவான்யமா

en: Kazakh
ta: கசக்

en: Greenlandic
ta: கிரீன்லாண்டிக்

en: Cambodian
ta: கம்போடியன்

en: Kannada
ta: கன்னட

en: Kanuri
ta: கனுரி

en: Kashmiri
ta: காஷ்மீரி

en: Kurdish
ta: குர்தூசியர்

en: Cornish
ta: கார்னிஸ்

en: Latin
ta: இலத்தீனியர்

en: Luganda
ta: லுகாண்டா

en: Lingala
ta: லிங்காலா

en: Laothian
ta: லவுத்தியன்

en: Latvian
ta: லாத்வியன்

en: Malagasy
ta: மலகசி

en: Marshallese
ta: மார்செல்லிஸ்

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியம்

en: Malayalam
ta: மலயாளம்

en: Mongolian
ta: மங்கோலியர்

en: Moldavian
ta: மால்டாவியன்

en: Marathi
ta: மராத்தி

en: Malay
ta: மலே

en: Maltese
ta: மால்தீஸ்

en: Burmese
ta: பர்மியர்

en: Nepali
ta: நேபாளி

en: Norwegian Bokmål
ta: நோர்வேகியன் பொக்மால்

en: Chichewa
ta: சிசேவா

en: Occitan
ta: ஒகிடன்

en: Oromo
ta: ஒரொமொ

en: Oriya
ta: ஒரியா

en: Ossetian
ta: ஒசிடியன்

en: Punjabi
ta: பஞ்சாபி

en: Pali
ta: பாலி

en: Pashto
ta: பஸ்டோ

en: Portuguese, Portugal
ta: போர்த்துகீஸ்-  போர்த்துகல்

en: Portuguese, Brazil
ta: போர்த்துகீஸ்- பிரேசில்

en: Kirundi
ta: கிருண்டி

en: Kinyarwanda
ta: கின்யார்வண்டா

en: Sanskrit
ta: சமஸ்கிருதம்

en: Sardinian
ta: சார்டினியன்

en: Sindhi
ta: சிந்தி

en: Northern Sami
ta: வட சாமி

en: Sango
ta: சங்கோ

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Slovenian
ta: சுலொவெனியன்

en: Samoan
ta: சமோன்

en: Shona
ta: சோனா

en: Albanian
ta: அல்பானியன்

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Siswati
ta: சிஸ்வதி

en: Sesotho
ta: செசொதோ

en: Sudanese
ta: சுடானீஸ்

en: Swahili
ta: சுவகிலி

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Tajik
ta: தஜிக்

en: Thai
ta: தாய்

en: Tigrinya
ta: திக்ரின்யா

en: Turkmen
ta: தர்க்மன்

en: Tagalog
ta: தகலாக்

en: Setswana
ta: செத்ஸ்வனா

en: Tsonga
ta: சோங்கா

en: Tatar
ta: டடார்

en: Tahitian
ta: தகித்தியன்

en: Uighur
ta: உய்குர்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Urdu
ta: உருது

en: Uzbek
ta: உசுபெக்

en: Venda
ta: வேந்தா

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: Wolof
ta: வோலோஃ

en: Xhosa
ta: கோசா

en: Yiddish
ta: யித்திஸ்

en: Yoruba
ta: யொருபா

en: Zhuang
ta: சுவாங்

en: Chinese, Simplified
ta: சைனா, எளிமை

en: Chinese, Traditional
ta: சைனா, பழமை

en: Zulu
ta: சுலு

en: Error sending e-mail (from %from to %to).
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புவதில் பிழை (%from லிருந்து %to க்கு).

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Standard PHP
ta: சாதரணமான PHP

en: PHP Mbstring Extension
ta: PHP Mbstring நீட்சி

en: Unicode library
ta: ஒருங்குறி நூலகம்

en: Parse error. Not well formed
ta: மேய்தல் பிழை. சரியான முறையில் உருவாக்கப்படவில்லை

en: Parse error. Request not well formed.
ta: மேய்தல் பிழை. வேண்டுகோள் சரியான முறையில் உருவாக்கப்படவில்லை

en: Server error. Invalid XML-RPC. Request must be a methodCall.
ta: வழங்கிப் பிழை. செல்லாத XML-RPC. வேண்டுகோள் methodCall ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Server error. Requested method @methodname not specified.
ta: வழங்கிப் பிழை. வேண்டுகோள் முறை @methodname குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Server error. Wrong number of method parameters.
ta: வழங்கிப் பிழை. தவறான எண்ணுடைய வழிமுறைச் சுட்டளவுகள்.

en: Server error. Invalid method parameters.
ta: வழங்கிப் பிழை. செல்லாத வழிமுறைச் சுட்டளவுகள்.

en: Server error. Requested function @method does not exist.
ta: வழங்கிப் பிழை. வேண்டப்பட்ட @method செயல்பாடு நடப்பில் இல்லை.

en: Invalid syntax for system.multicall.
ta: அமைப்பிற்கு செல்லுபடியாகத தொடரியல். multicall.

en: The name of the feed (or the name of the website providing the feed).
ta: செய்தியோடையின் பெயர் (அல்லது செய்தியோடை வழங்கும் தளத்தின் பெயர்)

en: Categorize news items
ta: செய்தி உருப்படிகளை வகைப்படுத்து

en: Are you sure you want to remove all items from the feed %feed?
ta: %feed  செய்தியோடையில் இருக்கும் அனைத்து உருப்படிகளையும் உண்மையிலேயே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: checkboxes
ta: தெரிவுப்பெட்டிகள்

en: multiple selector
ta: பல்முறைத் தெரிவு

en: Configure which content your site aggregates from other sites, how often it polls them, and how they're categorized.
ta: வெளிதளங்களுக்கு தங்கள் தளத்தின் எந்த உள்ளடக்கங்கள் சேகரிக்கப்பட வேண்டும் எனவும், மற்றும் எவ்வாறு வகைபடுத்தப்பட வேண்டும் எனவும் முறைபடுத்த.

en: Update items
ta: உருப்படிகளைப் புதுப்பிக்க

en: Edit feed
ta: செய்தியோடையினைத் திருத்துக

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
ta: இந்த தொகுதியில் ஏற்படுத்தப் பட்ட மாற்றங்கள், <em>Save blocks</em> பொத்தான் சொடுக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்பட மாட்டாது

en: Post new blog entry.
ta: புதிய பதிவிடுகையை வெளியிடுக.

en: You are not allowed to post a new blog entry.
ta: பதிவிடுகையை வெளியிடுவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: You have not created any blog entries.
ta: நீங்கள் இதுவரை எந்தவொரு இடுகையினையும் உருவாக்கவில்லை.

en: !author has not created any blog entries.
ta: !author இதுவரை எந்த இடுகையையும் உருவா
    க்கவில்லை.

en: No blog entries have been created.
ta: புதிய பதிவிடுகைகள் காணப்படவில்லை.

en: Blog entry
ta: வலைதள உள்ளீடு

en: View recent blog entries
ta: கடைசியான வலைதள பதிவுகளை பார்

en: Read !username's latest blog entries.
ta: !username இன் புதிய இடுகைகளை வாசிக்க.

en: !username's blog
ta: !username's இன் வலைப்பதிவு

en: Read the latest blog entries.
ta: சமீபத்தைய இடுகைகளை வாசிக்க

en: Save book pages
ta: புத்தகப் பக்கங்களைச் சேமிக்க

en: This book has been modified by another user, the changes could not be saved.
ta: இந்தப் புத்தகங்களின் பக்கங்கள் பிறிதொரு பயனரால் மாற்றப்பட்டுள்ளந. மாற்றங்களைச் சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Title changed from %original to %current.
ta: தலைப்பு %original லிருந்து %current க்கு மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: Updated book %title.
ta: %title புத்தகம் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: book: updated %title.
ta: புத்தக
    ம்:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Update book outline
ta: புத்தகப் பொருளடக்கத்தைப் புதுப்பிக்க

en: Remove from book outline
ta: நூல் வரைமுறையிலிருந்து விலக்கு

en: No changes were made
ta: எவ்வித மாறுதலும் செய்யப்படவில்லை

en: The post has been added to the selected book. You may now position it relative to other pages.
ta: இந்த இடுகை குறிப்பிட்ட புத்தகத்தில் சேர்க்கப்பட்டது. இப்போது நீங்கள் இதனை மற்ற பக்கங்களுக்கு ஒப்பு நோக்க  சரியான இடத்தில் நிலை நிறுத்தலாம்.

en: The book outline has been updated.
ta: புத்தகத்தின் பொருளடக்கம் புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: There was an error adding the post to the book.
ta: இந்தப் புத்தகத்தில், புதிய பக்கத்தினை இணைப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Are you sure you want to remove %title from the book hierarchy?
ta: புத்தக நிலைமுறையிலிருந்து உண்மையாகவே நீங்கள் %title யினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The post has been removed from the book.
ta: இந்தப் பக்கம் புத்தகத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டு விட்டது

en: Show a printer-friendly version of this book page and its sub-pages.
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பில் புத்தகப் பக்கங்களையும் அதன் உப-பக்கங்களையும் காண்பிக்க

en: Show block on all pages
ta: தொகுப்பினை அனைத்து பக்கங்களிலும் காண்பிக்க

en: Show block only on book pages
ta: தொகுப்பினை புத்தகப் பக்கங்களில் மட்டும் காண்பிக்க

en: This is the top-level page in this book.
ta: இதுவே இப்புத்தகத்திலுள்ள மேல்-நிலைப் பக்கமாகும்.

en: No book selected.
ta: எந்த நூலும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: Re-order book pages and change titles
ta: புத்தகப்பக்கங்களையும் மறு வரிசைப்படுத்தி தலைப்புகளை மாற்ற

en: Book page
ta: நூல் பக்கம்

en: Base color
ta: அடிப்படை நிறம்

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலைப்பட்டி

en: Delete the selected comments
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட இடுகைகளை நீக்குக

en: Allows users to comment on and discuss published content.
ta: பதிப்பிக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்களில் பயனர்கள் மறுமொழியவும் விவாதிக்கவும் அனுமதிக்க

en: The contact form has not been configured. <a href="@add">Add one or more categories</a> to the form.
ta: தொடர்புப்படிவம் அமைக்கப்படவில்லை.<a href="@add">ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட பிரிவுகளை</a> படிவத்திற்குச் சேர்க்கவும்.

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: Create a system contact form and set up categories for the form to use.
ta: கட்டமைப்பு தொடர்பு படிவம் உருவக்க மற்றும் படிவம் பயன்படுத்தும் வகைகளை முறைப்படுத்த.

en: Edit contact category
ta: தொடர்புப் பிரிவுகளை தொகுக்க

en: Enables the use of both personal and site-wide contact forms.
ta: தனிநபர் மற்றும் தள முழுமைக்குமான தொடர்புப் படிவங்களை இயங்கச் செய்கிறது.

en: Database logging
ta: தரவுதள விபரசேகரிப்பு

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக விபரமாக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை பார்.

en: Top 'page not found' errors
ta: மேலான 'பக்கம் இல்லை' பிழைகள்

en: View 'page not found' errors (404s).
ta: 'பக்கம் இல்லை' பிழைகளை பார் (404).

en: Top 'access denied' errors
ta: மேலான 'அனுமதி மறுப்பு' பிழைகள்

en: View 'access denied' errors (403s).
ta: 'அனுமதி மறுப்பு' பிழைகளை பார்(403).

en: No roles may use this format
ta: எந்தப் பாத்திரமும் இவ்வடிவத்தை பயன்படுத்தலாகாது

en: Allowed HTML tags: @tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML ஒட்டுகள்: @tags

en: Anchors are used to make links to other pages.
ta: அடுத்த பக்கங்களை இணைப்பதற்கு நங்கூரங்கள் பயன்படுத்தப்படுகிறன.

en: Text with <br />line break
ta: <br /> வரி உடைப்புடன் கூடிய உரை

en: By default paragraph tags are automatically added, so use this tag to add additional ones.
ta: இயல்பான பத்தி குறிச்சொற்கள் தானியங்கியாகவே சேர்க்கப்படுகின்றன. எனவே மேலதிக குறிச்சொற்களை இணைப்பதற்கு இதனை உபயோகிக்கவும்.

en: Paragraph one.
ta: பத்தி ஒன்று.

en: Paragraph two.
ta: பத்தி இரண்டு.

en: Strong
ta: பலமானது

en: Emphasized
ta: வலியுறுத்தப்பட்டது

en: Cited
ta: மேற்கோள் காட்டப்பட்டது

en: Coded text used to show programming source code
ta: நிரற்தொடர்களை காண்பிப்பதற்கான நிரல் வரி எழுத்து வடிவம்.

en: Coded
ta: நிரல்வரியாக்கப்பட்டது.

en: Bolded
ta: கருமையாக்கப்பட்டது

en: Italicized
ta: சாய்வாக்கப்பட்டது

en: Superscripted
ta: மேல் குறியிடப்பட்டது

en: <sup>Super</sup>scripted
ta: <sup>மேல்</sup>குறியிடப்பட்டது

en: Subscripted
ta: கீழ்க்குறியிடப்பட்டது

en: <sub>Sub</sub>scripted
ta: <sub>கீழ்க்</sub>குறியிடப்பட்டது

en: Block quoted
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட தொகுப்பு

en: Quoted inline
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட உள்வரி

en: Table header
ta: அட்டவணையின் தலைப்பட்டி

en: Table cell
ta: அட்டவணைக் கலம்

en: Ordered list - use the &lt;li&gt; to begin each list item
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட பட்டியல் - ஒவ்வொரு பட்டியல் உருப்பினை தொடங்கவும் &lt;li&gt; இனை பயன்படுத்தவும்

en: First item
ta: முதல் உருப்பு

en: Second item
ta: இரண்டாம் உருப்பு

en: Unordered list - use the &lt;li&gt; to begin each list item
ta: வரிசைப்படுத்தப்படாத பட்டியல் - ஒவ்வொரு பட்டியல் உருப்பினை தொடங்கவும் &lt;li&gt; இனை பயன்படுத்தவும்

en: First term
ta: முதல் சொல்

en: First definition
ta: முதல் வரையறை

en: Second term
ta: இரண்டாவது சொல்

en: Second definition
ta: இரண்டாவது வரையறை

en: Subtitle three
ta: உபதலைப்பு மூன்று

en: Subtitle four
ta: உபதலைப்பு நான்கு

en: Subtitle five
ta: உபதலைப்பு ஐந்து

en: Subtitle six
ta: உபதலைப்பு ஆறு

en: Tag Description
ta: குறிச்சொல் வரையறைகள்

en: You Type
ta: நீங்கள் தட்டச்சியது

en: You Get
ta: உங்களுக்கு கிடைப்பது

en: No help provided for tag %tag.
ta: %tag குறிச்சொல்லுக்கு உதவிப்பக்கம் இல்லை

en: Quotation mark
ta: மேற்கோள் குறி

en: Lines and paragraphs break automatically.
ta: வரிகளும் பத்திகளும் தானாகவே முறிக்கப்படும்

en: Web page addresses and e-mail addresses turn into links automatically.
ta: இணையபக்க முகவரிகள் மற்றும் மின்னஞ்சல் முகவரிகள் தானாகவே தொடர்பிகளாக மாற்றப்படும்.

en: Configure how content input by users is filtered, including allowed HTML tags. Also allows enabling of module-provided filters.
ta: எவ்வாறு பயனாளர்களின் உள்ளடக்க உள்ளீடு வடிகட்டப்படவேண்டும், மற்றும் அனுமதிக்கப்பட்ட HTML ஒட்டுகள் இவைகளை முறைப்படுத்த. மேலும் செயலிலுள்ள மாட்யூல்கள் கொடுக்கும் வடிகட்டிகளை அனுமதிக்கவும்.

en: Compose tips
ta: தொகுத்தளிப்பு உதவித்துளிகள்

en: Short but meaningful name for this collection of threaded discussions.
ta: இந்த விவாத நூ
    ல் திரட்டுகளுக்கு
     சுருக்கமான மற்றும் அர்த்தமுள்ள பெயர்

en: Description and guidelines for discussions within this forum.
ta: இந்த மன்றத்திற்குட்பட்ட விவாதங்களுக்கான விவரணம் மற்றும் வழிகாட்டுமுறைகள்.

en: Forums are displayed in ascending order by weight (forums with equal weights are displayed alphabetically).
ta: மன்றங்கள் எடைகளுக்கேற்ப ஏறுவரிசையில் காண்பிக்கப்படுகின்றன. (ஒரே அளவு எடையுள்ள மன்றங்கள் முதலெழுத்து அடிப்படையில் காண்பிக்கப்படும்)

en: Short but meaningful name for this collection of related forums.
ta: தொடர்புடைய இந்த மன்றங்களின் திரட்டிற்கு சுருக்கமான ஆனால் அர்த்தமுள்ள பெயர்.

en: Description and guidelines for forums within this container.
ta: இந்த கொள்கலனில் இருக்கும் உரையாடல்தொகுப்பிற்கான விரிவாக்கமும் வழிகாட்டலும்.

en: Containers are displayed in ascending order by weight (containers with equal weights are displayed alphabetically).
ta: கொள்கலன்கள் எடைக்கேற்ப ஏறுவரிசையில் காண்பிக்கப்படுகின்றன.
    (ஒரே அளவு எடையுள்ள கொள்கலன்கள் முதலெழுத்து அடிப்படையில் காண்பிக்கப்படுகின்றன)

en: Deleting a forum or container will also delete its sub-forums, if any. To delete posts in this forum, visit <a href="@content">content administration</a> first. This action cannot be undone.
ta: மன்றத்தினையோ அல்லது கொள்கலனையோ நீக்குவது அதன் உபமன்றங்கள் ஏதாவது இருப்பின் அவற்றையும் நீக்கிவிடும். இந்த மன்றத்திலுள்ள இடுகைகளை நீக்க முதலில் <a href="@content">உள்ளடக்க மேலாண்மை</a>யைப் பார்வையிடவும். இச்செயல் மீளப்பெற முடியாதது.

en: Default number of forum topics displayed per page.
ta: ஒரு பக்கத்தில் காண்பிக்கப்படும் மன்றத் தலைப்புகளின் இயல்பான எண்ணிக்கை

en: Default display order for topics.
ta: தலைப்புகளைக் காண்பிப்பதற்கான இயல்பான வரிசை

en: Containers are usually placed at the top (root) level, but may also be placed inside another container or forum.
ta: சாதரணமாக கொள்கலன்கள் மேல்(மூலம்) நிலையில் வைக்கப்படுகின்றன. ஆனால் மற்றொரு கொள்கலனிற்குள்ளோ அல்லது மன்றத்திற்குள்ளாகவும் வைக்க முடியும்.

en: Forums may be placed at the top (root) level, or inside another container or forum.
ta: மன்றங்கள் மேல்(மூலம்) நிலையில் வைக்கப்படலாம் அல்லது பிறிதொடு கொள்கலனிற்குள்ளோ அல்லது மன்றத்திற்குள்ளும் வைக்கப்படலாம்.

en: Forum topic
ta: உரையாடல் தலைப்பு

en: You are not allowed to post new content in the forum.
ta: இந்த மன்றத்தில் புதிய இடுகையினை இடுவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Manages the display of online help.
ta: இணைய உதவிப்பக்கங்கள் காண்பிக்கப்படுவதை மேலாண்மை செய்கிறது.

en: This page provides an overview of available translatable strings. Drupal displays translatable strings in text groups; modules may define additional text groups containing other translatable strings. Because text groups provide a method of grouping related strings, they are often used to focus translation efforts on specific areas of the Drupal interface.
ta: இந்த பக்கம் கிடைக்கக்கூடிய மொழிபெயர்க்கப்படக்கூடிய சொற்களின் மேற்பார்வையை கொடுக்கும். ட்ருபால் மொழிபெயர்க்கப்படக்கூடிய சொற்களை உரை குழுக்களாக காட்டும்; மாட்யூல்களும் மொழிபெயர்க்கப்படக்கூடிய சொற்களை உடைய உரை குழுக்களை உருவாக்கலாம். ஏனெனில் உரை குழுக்கள் ஒரேசார்புடைய சொற்களை குழுமங்களாக பகுக்கும் முறையை கொண்டுள்ளது, அவை ட்ரூபால் இடைமுகத்தில் குறிப்பிட்ட பகுதியில் மொழிமாற்ற முயற்சியை முன்னிட்டு அடிக்கடி பயன்படும்.

en: Built-in interface
ta: உள்ளிணைக்கப்பட்ட இடைமுகம்

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
ta: இந்தப் பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் மற்றும் தள காண்பிப்பிற்கான தெரிவு மொழிக்கான இயல்பான மொழி

en: This account's default language for e-mails.
ta: இந்த கணக்கின் மின்னஞ்சல்களுக்கான இயல்பான மொழி.

en: Configure languages for content and the user interface.
ta: உள்ளடக்கத்தின் மற்றும் பயனர் இடைமுக மொழியை முறைபடுத்த.

en: Translate the built in interface and optionally other text.
ta: உள்ளிணைவு  இடையகம் மற்றும் மற்ற உரைகளை மொழிபெயர்.

en: Adds language handling functionality and enables the translation of the user interface to languages other than English.
ta: ஆங்கிலம் தவிர்த்த ஏனைய மொழிகளுக்கான மொழிக் கையாளுதல் செயல்பாடு மற்றும் பயனர் இடைமுகப்பு மொழி மாற்றியினைச்  சேர்க்கிறது

en: Submission form settings
ta: சமர்ப்பிப்பு படிவ அமைவுகள்

en: This content type does not have a title field.
ta: இந்த உள்ளடக்க வகைக்கு தலைப்புக் களம் இல்லை.

en: The human-readable name %name is already taken.
ta: %name என்ற மனிதர்-வாசிக்கத்தக்க பெயர் ஏற்கனவே எடுக்கப்பட்டு விட்டது.

en: Are you sure you want to delete the content type %type?
ta: உண்மையாகவே %type  என்ற இந்த உள்ளடக்க வகையினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Added content type %name.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: Are you sure you want to rebuild the permissions on site content?
ta: உறுதியாக தள உள்ளடக்க அனுமதிகளை மீள்கட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: This action rebuilds all permissions on site content, and may be a lengthy process. This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் தள உள்ளடக்க அனுமதிகளை மீள்க்கட்டமைக்கிறது. இது நேரமெடுக்கும் ஒரு செயல். மேலும் இது மீளப்பெற முடியாதது.

en: language
ta: மொழி

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: @type %title has been reverted back to the revision from %revision-date.
ta: %revision-date சீராய்விலிருந்து @type %title முன்நிலைக்கு மாற்றப்பட்டது.

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
ta: %revision-date ல் நடைபெற்ற சீராய்வு %revision-date நீக்கப்பட்டது

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

en: The content access permissions need to be rebuilt.
ta: இந்த உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் மீளக் கட்டமைக்கப்படல் வேண்டும்

en: Rebuilding content access permissions
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகளை மீளகட்டமைக்கப்படுகிறது.

en: Content permissions have been rebuilt.
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் மீளக்கட்டமைக்கப்பட்டன.

en: The content access permissions have not been properly rebuilt.
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் சரியாக மீளக்கட்டமைக்கப் படவில்லை.

en: Add content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேர்க்க

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: Allows content to be submitted to the site and displayed on pages.
ta: உள்ளடக்கங்கள் சமர்ப்பிக்கப்படுவதற்கும் தளத்தில் காண்பிப்பதற்கும் அனுமதிக்கிறது.

en: OpenID identities
ta: திறந்தகுறி அடையாளங்கள்

en: Filter aliases
ta: மாற்றுவழி வடிகட்டி

en: URL aliases
ta: URL மாற்றுவழிகள்

en: Change your site's URL paths by aliasing them.
ta: உங்கள் தளத்தின் URL வழிகளை அதன் மாற்றுவழி கொண்டு மாற்று.

en: Edit alias
ta: மாற்றுவழியை மாற்று

en: Delete alias
ta: மாற்றுவழியை அழி

en: Add alias
ta: மாற்றுவழியை சேர்

en: You may post PHP code. You should include &lt;?php ?&gt; tags.
ta: தாங்கள் PHP நிரலை பதியலாம். தாங்கள் கண்டிப்பாக &lt;?php ?&gt; ஒட்டுகளை சேர்க்கவேண்டும்.

en: Notes:
ta: குறிப்புகள்:

en: PHP evaluator
ta: PHP ஆய்வர்

en: Total votes: @votes
ta: மொத்த வாக்குகள்: @votes

en: Most recent poll
ta: சமீபத்தியத் தேர்தல்

en: A <em>poll</em> is a question with a set of possible responses. A <em>poll</em>, once created, automatically provides a simple running count of the number of votes received for each response.
ta: ஒரு <em>வாக்குபதிவு</em> என்பது கேள்வியும் அதற்குத்தகுந்த பதில்களின் தொகுதியாகும். ஒரு <em>வாக்குபதிவு</em>, உருவாக்கியதிலிருந்து  தானாகவே ஒவ்வொரு பதிலுக்கும் கிடைத்த வாக்குகளின் எண்ணிக்கையை கொடுக்கும்.

en: Poll status
ta: தேர்தல் நிலைமை

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
ta: தாங்கள் எத்தெரிவையும் தெரிவு செய்யாதலால் தங்கள் வாக்கு பதியப்படவில்லை.

en: Vote count
ta: வாக்கு எண்ணிக்கை

en: Polls
ta: வாக்குபதிவுகள்

en: The specified title is already in use.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தலைப்பு ஏற்கெனவே பயனில் உள்ளது.

en: The specified name is already in use.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட பெயர் ஏற்கெனவே பயனில் உள்ளது.

en: The field has been created.
ta: புலம் உருவாக்கப்பட்டது.

en: Are you sure you want to delete the field %field?
ta: நீங்கள் %field புலத்தை அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: User list
ta: பயனர் பட்டியல்

en: checkbox
ta: தெரிவுபெட்டி

en: list selection
ta: பட்டியல் தெரிவுகள்

en: Author information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: About %name
ta: %name-ஐ பற்றி

en: Create customizable fields for your users.
ta: தனிப்பயனாக்க புலன்களை தங்கள் பயனாளர்களுக்காக உருவாக்க.

en: Profile category autocomplete
ta: விளக்கவிபர வகை தான்நிரப்பி

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Delete field
ta: புலத்தை அழி

en: Profile autocomplete
ta: விளக்கவிபர தான்நிரப்பி

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Top search phrases
ta: மேலான தேடல் சொற்கள்

en: View most popular search phrases.
ta: அதிகமாக பயன்படுத்தப்பட்ட தேடல் சொற்களை பார்.

en: Count content views
ta: உள்ளடக்க பார்வைகளை எண்ணுக

en: Today's:
ta: இன்றையது:

en: All time:
ta: எல்லா நேரம்:

en: Last viewed:
ta: கடைசி பார்த்தது:

en: View pages that have recently been visited.
ta: கடைசியாக பார்வையிடப்பட்ட பக்கங்களை பார்.

en: View pages that have been hit frequently.
ta: அடிக்கடி தொடப்படும் பக்கங்களை பார்.

en: Top visitors
ta: மேலான பார்வையாளர்கள்

en: View visitors that hit many pages.
ta: பார்வையாளர்கள் அதிப்படியாக தொட்ட பக்கங்களை பார்.

en: Top referrers
ta: மேலான வழிகாட்டிகள்

en: View top referrers.
ta: மேலான வழிகாட்டிகளை பார்.

en: Track page visits
ta: பக்க பார்வைகளை பின்தொடர்

en: User pictures in posts
ta: இடுகைகளில் பயனர் படங்கள்

en: User pictures in comments
ta: மறுமொழிகளில் பயனர் படங்கள்

en: Shortcut icon
ta: எளியவழி குறுபடம்

en: Logo image settings
ta: இலட்சினைப் படத்திற்கான அமைவுகள்

en: If toggled on, the following logo will be displayed.
ta: காட்சி மாற்றி இயக்கப்பட்டால் கீழ்க்காணும் இலட்சினை காட்சிப்படுத்தப்படும்.

en: Use the default logo
ta: இயல்பான இலட்சினையினைப் பயன்படுத்துக

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
ta: வார்ப்புருவோடு வரும் இலட்சினையினை உபயோகப்படுத்த விரும்பினால் இதனைத் தெரிவு செய்யவும்.

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
ta: இயல்பான இலட்சினைக்குப் பதிலாக உங்களுடைய இலட்சினைக் கோப்பினை உபயோகப்படுத்த விரும்பினால் அதற்கான பாதை.

en: Upload logo image
ta: இலட்சினைப் படத்தினை தரவேற்றுக.

en: Confirm uninstall
ta: நிறுவல் நீக்கத்தினை உறுதி செய்க

en: Would you like to continue with uninstalling the above?
ta: இந்த நிறுவல் நீக்கத்தினைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: No modules selected.
ta: எந்த மட்டும் தெரிவு செய்யப்படவில்ல

en: The selected modules have been uninstalled.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட மட்டுகள் நிறுவல் நீக்கம் செய்யப்பட்டன.

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: Titles plus teaser
ta: தலைப்பு மற்றும் சுருக்கம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Compact mode
ta: எளிமை முறைமை

en: Tell Drupal where to store uploaded files and how they are accessed.
ta: எங்கே மேலேற்றப்பட்ட கோப்புகளை சேமிக்க மற்றும் எவ்வாறு அதை அணுக என்பதை ட்ரூபாலுக்கு தெரிவி.

en: Image toolkit
ta: பட கருவிதொகுப்பு

en: Choose which image toolkit to use if you have installed optional toolkits.
ta: பல கருவித்தொகுப்பை நிறுவியிருந்தால் எந்த படம் கருவித்தொகுப்பை பயன்படுத்தப்பட வேண்டுமென்று தெரிவுசெய்.

en: RSS publishing
ta: ஆர்எஸ்எஸ் வெளியீடு

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Date and time lookup
ta: நாள் நேரம் பார்வையிடல்

en: Enable or disable clean URLs for your site.
ta: தங்கள் தளத்தின் தெளிவு URLகளை செயலாக்க அல்லது செயலிழக்க செய்ய.

en: Clean URL check
ta: தெளிந்த URL தேர்வு

en: Get a status report about your site's operation and any detected problems.
ta: தங்கள் தளத்தின் செயல்பாடுகள் மற்றும் கண்டறியப்பட்ட பிரச்சனைகள் பற்றிய நிலை அறிக்கை எடுக்க.

en: -1 (Unlimited)
ta: -1 (வரம்பற்றது)

en: PHP memory limit
ta: PHP நினைவக அளவு

en: Not protected
ta: பாதுகாப்பட்டதல்ல

en: Cron maintenance tasks
ta: Cron பழுதீர்ப்பு பணிகள்

en: You can <a href="@cron">run cron manually</a>.
ta: நீங்கள் <a href="@cron">cron ஐ கைமுறையிலேயே</a> ஓட்ட முடியும்.

en: The directory %directory is not writable.
ta: அடைவு %directory எழுதப்படக்கூடியதல்ல.

en: Writable (<em>public</em> download method)
ta: எழுதப்படக்கூடியது (<em>வெளிப்படையான</em> தரவிரக்க முறை)

en: Writable (<em>private</em> download method)
ta: எழுதப்படக்கூடியது (<em>தனிப்பட்ட</em> தரவிரக்க முறை)

en: Database updates
ta: தரவுதள நிகழ்நிலை

en: Access to update.php
ta: update.php க்கு அணுகல்

en: Translation settings
ta: மொழிபெயர்ப்பு அமைவுகள்

en: Flag translations as outdated
ta: மொழிபெயர்ப்பை நாள்ப்பட்டது எனக்குறி

en: This translation needs to be updated
ta: இம்மொழிபெயர்ப்பு மாற்றப்பட வேண்டிது அவசியம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Get a status report about available updates for your installed modules and themes.
ta: தாங்கள் நிறுவியுள்ள மாட்யூல்கள் மற்றம் தீம்களின் கிடைக்கும்  நிகழ்நிலை பற்றிய நிலை அறிக்கை எடுக்க.

en: Notify user when account is activated.
ta: அங்கத்துவம் செயல்படுத்தப்படும் போது செய்தி அனுப்பு

en: Notify user when account is blocked.
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்படும் போது பயனருக்கு செய்தி அனுப்பு.

en: Picture guidelines
ta: பட வழிகாட்டிவரிகள்

en: The role has been renamed.
ta: பாத்திரம் பெயர் மாற்றப்பட்டது.

en: The role has been deleted.
ta: பாத்திரம் அழிக்கப்பட்டது.

en: E-mail new password
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை மின்னல் செய்க

en: %name has been deleted.
ta: %name அழிக்கப்பட்டது.

en: You must enter a username.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக ஒரு பயனர்பெயரை உள்ளீடு செய்ய வேண்டும்.

en: The username cannot begin with a space.
ta: பயனர் பெயர் வெற்றிடமாக ஆரம்பிக்கக்கூடாது.

en: The username cannot end with a space.
ta: பயனர்பெயர் இடவெளியுடன் முடியக்கூடாது.

en: The username contains an illegal character.
ta: பயனர் பெயரில் முறையற்ற எழுத்துகள் உள்ளது.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
ta: பயனர் பெயர் %name அதிக நீளம்: அது %max எழுத்துகள் அல்லது குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: You must enter an e-mail address.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடு செய்ய வேண்டும்.

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: User list length
ta: பயனர் பட்டியல் நீளம்

en: Signature settings
ta: கையொப்ப அமைவுகள்

en: Delete picture
ta: படத்தை அழி

en: Check this box to delete your current picture.
ta: தங்கள் தற்சமய படத்தை அழிக்க இப்பெட்டியை தெரிவு செய்யவும்.

en: Unblock the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களைத் தடை நீக்குக

en: Block the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களைத் தடை செய்க

en: Deleted user: %name %email.
ta: அழிக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: Determine access to features by selecting permissions for roles.
ta: அனுமதிகளை தெரிவுசெய்து பயன்பாடுகளின் அணுகலை விதிமுறைகளுக்காக கணக்கிட.

en: Edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Manages the user registration and login system.
ta: பயனர் பதிவு மற்றும் உள்நுழை கட்டமைப்பு மேலாண்மை

en: Garland
ta: கார்லண்ட்

en: The file upload failed. %upload
ta: கோப்பு தரவேற்றம் தோல்வி. %upload

en: Starting upload...
ta: தரவேற்றத்தை தொடங்குகிறது...

en: Uploading... (@current of @total)
ta: தரவேற்றுகிறது... (@total ல் @current)

en: Upload progress
ta: தரவேற்ற செயல்நிலை

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: All messages
ta: அனைத்து செய்திகள்

en: (empty)
ta: (வெறுமை)

en: Sticky topic
ta: மேல்நிறுத்தப்பட்ட தலைப்பு

en: The translation file %filename contains an error: "msgctxt" is unexpected on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: %line வரியில் எதிர்பாராத "msgctxt" உள்ளது .

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: Slate
ta: சிலேட்

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: Maximum number of values users can enter for this field.
ta: இப்புலத்திற்கு பயனர் உள்ளீடு செய்யமுடிகிற அதிகளவு  மதிப்புகள்.

en: %name must be an integer.
ta: %name ஒரு முழுஎண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Only numbers are allowed in %field.
ta: %field-ல் எண்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Regional settings
ta: வட்டார அமைவுகள்

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: width @width
ta: அகலம் @width

en: height @height
ta: உயரம் @height

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: "@text" found
ta: "@text" கிடைத்தது

en: "@text" not found
ta: "@text" கிடைக்கவில்லை

en: @pass, @fail, @exception, and @debug
ta: @pass, @fail, @exception, மற்றும் @debug

en: Test result
ta: சோதனை முடிவு

en: !site_name blogs
ta: !site_name வலைப்பதிவுகள்

en: Search block
ta: தேடல் பெட்டி

en: Seven
ta: ஏழு

en: openid
ta: திறந்தகுறி

en: Cancel account
ta: அங்கத்துவ இரத்து

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Administrator role
ta: நிர்வாக பாத்திரம்

en: No revision
ta: மறுபதிப்பு இல்லை

en: Requires a title
ta: தலைப்பு தேவைப்படுகிறது

en: Private files
ta: தனிப்பட்ட கோப்புகள்

en: Other blocks
ta: மற்ற பெட்டிகள்

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: Your OpenID
ta: உங்கள் திறந்தகுறி

en: This OpenID will be attached to your account after registration.
ta: இந்த திறந்தகுறி உங்கள் கணக்குடன் பதிவு செய்யப்பட்டபின் இணைக்கப்படும்.

en: You are not allowed to access this page.
ta: நீங்கள் இப்பக்கத்தை அணுக அனுமதியில்லை.

en: Authorize file system changes
ta: கோப்புக்கட்டமைப்பு மாற்றங்களை அலசு

en: It appears you have reached this page in error.
ta: தவறு ஏற்பட்டுவிட்டதால் இந்த பக்கம் தோன்றுகிறது

en: Cron could not run because an invalid key was used.
ta: தவறான நுழைவுச்சொல் உபயோகப்படுத்தப்பட்டிருப்பதால் க்ரான் ஓட்டத்தை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Cron could not run because the site is in maintenance mode.
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு நிலையில் இருப்பதால் க்ரான் ஓட்டத்தை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: Check the error messages and <a href="!url">proceed with the installation</a>.
ta: பிழைச் செய்திகளை சோதித்து <a href="!url">நிறுவலைத் தொடர்க</a>.

en: In your %settings_file file you have configured @drupal to use a %driver server, however your PHP installation currently does not support this database type.
ta: தங்களின் %settings_file கோப்பில் %driver வழங்கியை @drupal பயன்படுத்தும் படி அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் தங்களின் PHP நிறுவல் அவ்வகை தரவுதளத்துடன் ஒத்துழைக்காது.

en: Sorry, you must select a language to continue the installation.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் நிறுவுதலை தொடர ஒரு மொழியை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Sorry, the profile you have chosen cannot be loaded.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் தெரிவு செய்த விபரகோப்பை நினைவிலேற்ற இயலவில்லை.

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.

en: Settings file
ta: அமைப்புகள் கோப்பு

en: The settings file does not exist.
ta: அமைவுகள் கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: The %file file exists.
ta: கோப்பு %file இருக்கிறது.

en: The settings file is not writable.
ta: அமைப்புகள் கோப்பு எழுதப்படுவதாய் இல்லை.

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: Select the default country for the site.
ta: தளத்திற்கான இயல்பான நாட்டை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Receive e-mail notifications
ta: அறிவிக்கை மின்னஞ்சல் பெற

en: No pending updates.
ta: நிலுவையில் மாற்றங்கள் இல்லை

en: 1 pending update | @count pending updates
ta[0]: 1 புதுப்பித்தல் நிலுவையிலுள்ளது
ta[1]: @count புதுப்பித்தல்கள் நிலுவையிலுள்ளது

en: An error occurred while handling the request: The server received invalid input.
ta: கோரிக்கையை கையாளும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: இணைய வழங்கி முறையற்ற உள்ளீட்டைப் பெற்றுள்ளது.

en: Invalid form POST data.
ta: முறையற்ற படிவ POST தகவல்

en: Unable to continue, no available methods of file transfer
ta: தொடர இயலவில்லை, கோப்பு பரிமாற்ற வழிமுறைகள் இல்லை

en: WARNING: You are not using an encrypted connection, so your password will be sent in plain text. <a href="@https-link">Learn more</a>.
ta: எச்சரிக்கை: நீங்கள் மறைக்கப்பட்ட இணைப்பைப் பயன்படுத்தவில்லை, அதனால் தங்கள் கடவுச்சொல் தெளிவான உரையாக அனுப்பப்பட்டது. <a href="@https-link">மேலும் படிக்க</a>.

en: To continue, provide your server connection details
ta: தொடருவதற்கு தங்கள் வழங்கி இணைப்பின் தகவல்களை தரவும்

en: Connection method
ta: இணைப்பு முறை

en: Enter connection settings
ta: இணைப்பு அமைவுகளை உள்ளிடுக

en: @backend connection settings
ta: @backend இணைப்பு அமைவுகள்

en: Change connection type
ta: இணைப்பு வகையை மாற்று

en: Error, this type of connection protocol (%backend) does not exist.
ta: பிழை, இந்த வகை இணைப்பு நெறிமுறை (%backend) காணக் கிடைக்கவில்லை.

en: No active batch.
ta: நடைமுறையில் எந்த செயலணியும் இல்லை

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது

en: The file could not be uploaded, because the destination %destination is invalid.
ta: கோப்பை பதிவேற்ற இயலவில்லை. ஏனென்றால் சேரிடம் %destination செல்லாதது.

en: The file %source could not be uploaded because a file by that name already exists in the destination %directory.
ta: கோப்பு %source பதிவேற்ற இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே  சேரிட அடைவில் %directory கோப்பு உள்ளது.

en: The file's name exceeds the 240 characters limit. Please rename the file and try again.
ta: கோப்பின் பெயர் 240 எழுத்துக்களுக்கு அதிகமாக உள்ளது. தயவு செய்து பெயரை மாற்றிவிட்டு முயற்சி செய்யவும்.

en: %path is a directory and cannot be removed using file_unmanaged_delete().
ta: %path ஒரு அடைவு ஆதலால் அதை file_unmanaged_delete() மூலம் அழிக்க இயலாது.

en: The file %path is not of a recognized type so it was not deleted.
ta: கோப்பு %path அங்கீகரிக்கப்பட்ட வகையைச்சேரவில்லையாதலால் அது அழிக்கப்பட்டது.

en: The file permissions could not be set on %uri.
ta: கோப்பு அனுமதிகளை %uri இதற்கு அமைக்க இயலவில்லை.

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.

en: Failed to modify %settings. Verify the file permissions.
ta: %settings கோப்பை மாற்ற முடியவில்லை. கோப்பு அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Failed to open %settings. Verify the file permissions.
ta: %settings கோப்பை திறக்க முடியவில்லை. கோப்பு அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Required modules
ta: தேவையான மாட்யூல்ஸ்

en: Required modules not found.
ta: தேவையான மாட்யூல்ஸ் காணப்படவில்லை

en: system
ta: கட்டுமானம்

en: %module module uninstalled.
ta: %module மாட்யூல் கழற்றப்பட்டது.

en: Saint Barthélemy
ta: புனித பர்தேலேமி

en: Use the default site language (@language_name).
ta: தளத்தன் இயல்பான மொழியைப் பயன்படுத்தவும் (@language_name).

en: No strings available.
ta: எந்தச் சொற்களும் இல்லை.

en: @count disallowed HTML string(s) in %file
ta: கோப்பு %file இல் @count அனுமதிக்கப்படாத HTML சொற்கள் உள்ளது.

en: JavaScript translation file %file.js was lost.
ta: ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %file.js தொலைந்துவிட்டது.

en: Unable to send e-mail. Contact the site administrator if the problem persists.
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்ப இயலவில்லை. பிரச்சனை தொடருமானால் தள நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Operating in maintenance mode. <a href="@url">Go online.</a>
ta: பராமரிப்பு முறையில் செயல்படுகிறது. <a href="@url">நிகழ்நிலைக்குச் செல்க.</a>

en: Operating in maintenance mode.
ta: பராமரிப்பு முறையில் செயல்படுகிறது.

en: %module module enabled.
ta: %module நீட்சி செயல்படுத்தப்பட்டது.

en: %module module disabled.
ta: %module நீட்சி செயலற்றதாக்கப்பட்டது.

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Unable to determine the type of the source directory.
ta: மூல டைரக்டரி வகை தீர்மானிக்க இயலவில்லை.

en: Cannot determine the type of project.
ta: திட்டத்தின் வகை தீர்மானிக்க இயலாது.

en: File Transfer failed, reason: !reason
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் தோல்வி, காரணம்: !reason

en: Unable to create %directory due to the following: %reason
ta: பின்வரும் காரணமாக அடைவை %directory உருவாக்க  முடியவில்லை: %reason

en: Debugging information follows.
ta: பிழைத்திருத்த தகவல்களை பின்வருமாறு.

en: Path: !uri
ta: வழி: !uri

en: No categories available. <a href="@link">Add category</a>.
ta: வகைகள் எதுவுமில்லை. <a href="@link">வகையை சேர்</a>.

en: This URL is not valid.
ta: இந்த வழி முறையானது அல்ல.

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Create new blog entry
ta: புதிய வலைப்பதிவை உருவாக்கு

en: No books available.
ta: எந்த நூல்களும் இல்லை.

en: Adding and managing book content
ta: நூல் உள்ளடக்கத்தை சேர்க்கவும் நிர்வகிக்கவும்

en: Create new books
ta: புதிய நூற்களை உருவாக்கு

en: Changing colors
ta: மாறும் நிறங்கள்

en: Deleted @count comments.
ta: @count கருத்துகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Deleted comment @cid and its replies.
ta: @cid கருத்தும் அதன் பதில்களும் அழிக்கப்பட்டது.

en: Default and custom settings
ta: இயல்பான மற்றும் தனிப்பயன் அமைவுகள்

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Edit own comments
ta: சொந்த கருத்துகளை மாற்ற

en: Number of recent comments
ta: கடைசியாக வந்த கருத்துகளின் எண்ணிக்கை

en: Allow comment title
ta: கருத்து தலைப்பை அனுமதி

en: Users cannot post comments.
ta: பயனாளர்கள் கருத்துகளை பதிய முடியாது

en: Your comment has been posted.
ta: தங்கள் கருத்து சேமிக்கப்பட்டது.

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Saved comment %title
ta: கருத்து %title -ஐ சேமி

en: Category %category has been saved.
ta: வகை %category சேமிக்கப்பட்டது.

en: Contact @username
ta: @username-ஐ தொடர்புகொள்

en: Use the site-wide contact form
ta: தளத்தின் தொடர்பு படிவத்தை பயன்படுத்து

en: Use users' personal contact forms
ta: பயனரின் தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவங்களைப் பயன்படுத்து

en: DRAG HERE
ta: இங்கே இழு

en: Monitoring your site
ta: தங்கள் தளத்தை கவனிக்கிறது

en: This field is required.
ta: இப்புலம் தேவையானது.

en: Default SQL storage
ta: இயல்பான SQL சேமிப்பகம்

en: Field SQL storage
ta: புலம் SQL சேமிப்பகம்

en: Stores field data in an SQL database.
ta: புல தரவுகள் SQL தரவுதளத்தில் சேமிக்கப்படும்.

en: List (text)
ta: பட்டியல் (உரை)

en: Long text
ta: நீள உரை

en: Required field
ta: தேவையான புலம்

en: %field field settings
ta: %field புல அமைவுகள்

en: The default value for this field, used when creating new content.
ta: இப்புலத்தில், பயனர் புதிய உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கும் போது இருக்கவேண்டிய இயல்பான மதிப்பு.

en: Saved %label configuration.
ta: %label-ன் சேமித்த முறையமைவுகள்.

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Generic file
ta: பொதுவான கோப்பு

en: Table of files
ta: கோப்புகள் அட்டவணை

en: Add a new file
ta: புதிய கோப்பைச் சேர்

en: Include file in display
ta: காட்சியில் கோப்பை உள்ளிணை

en: Files must be less than !size.
ta: கோப்பின் அளவு !size-ஐ விடக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Allowed file types: !extensions.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு வகைகள்: !extensions.

en: Attaching files to content
ta: கோப்புகளை உள்ளடக்கத்துடன் இணைக்கிறது

en: Managing attachment display
ta: இணைப்பு காட்சிகளை மேலாளுதல்

en: Managing file locations
ta: கோப்பு இடங்களை மேலாளுதல்

en: Filter processing order
ta: வடிகட்டி செயல்பாட்டு வரிசை

en: By !author @time ago
ta: !author -ஆல் @time முன்

en: Add new @node_type
ta: புதிய @node_type சேர்

en: Follow these steps to set up and start using your website:
ta: தங்கள் இணையதளத்தை முறையமைத்து பயன்படுத்தத் துவங்க இந்த வழிமுறைகளை பின்பற்றுங்கள்:

en: No replacement, just delete
ta: மாற்று இல்லை, அழித்தல் மட்டும்

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: no preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Administer languages
ta: மொழிகளை நிர்வகி

en: Translate interface texts
ta: இடைமுக உரைகளை மொழிபெயர்

en: Language switcher (@type)
ta: மொழி மாற்றி (@type)

[ctx: Long month name]
en: January
ta: ஜனவரி

[ctx: Long month name]
en: February
ta: பெப்ரவரி

[ctx: Long month name]
en: March
ta: மார்ச்

[ctx: Long month name]
en: April
ta: எப்ரல்

[ctx: Long month name]
en: May
ta: மேய்

[ctx: Long month name]
en: June
ta: ஜூன்

[ctx: Long month name]
en: July
ta: ஜூலை

[ctx: Long month name]
en: August
ta: ஆகஸ்ட்

[ctx: Long month name]
en: September
ta: செப்டம்பர்

[ctx: Long month name]
en: October
ta: அக்டோபர்

[ctx: Long month name]
en: November
ta: நவம்பர்

[ctx: Long month name]
en: December
ta: டிசம்பர்

en: add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Show as expanded
ta: விரிவானதாக காட்டு

en: The menu link %title has been deleted.
ta: பட்டியல் சுட்டி %title அழிக்கப்பட்டது.

en: No Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகளின் மூலம்

en: No Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகளின் மூலம்

en: Administer menus and menu items
ta: பட்டியல் மற்றும் பட்டியல் சுட்டிகளை நிர்வகி

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று

en: Delete menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை அழி

en: Display author and date information.
ta: எழுத்தாளர் மற்றும் தேதி தகவல்களை காட்டு

en: Publish selected content
ta: தெரிவ செய்த உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Promote selected content to front page
ta: தெரிந்த உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திற்கு உயர்த்து

en: Demote selected content from front page
ta: தெரிந்த உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Delete selected content
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அழி

en: Deleted @count posts.
ta: @count பதிவுகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Creating content
ta: உள்ளடக்க உருவாக்கம்

en: Creating revisions
ta: மறுபதிப்பை உருவாக்குகிறது

en: User permissions
ta: பயனர் அனுமதிகள்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Administer content types
ta: உள்ளடக்க வகைகளை நிர்வகி

en: View published content
ta: வெளியிடப்பட்ட உள்ளடக்கத்தைக் காண்க

en: Access the content overview page
ta: உள்ளடக்க மேலாண்மை பக்கத்தை அணுக

en: View content revisions
ta: உள்ளடக்க மறுபதிப்பைக் காண

en: Delete content revisions
ta: உள்ளடக்க மறுபதிப்புகளை அழி

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: Welcome to @site-name
ta: @site-name வரவேற்கிறது

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Change the author of content
ta: உள்ளடக்கத்தின் எழுத்தாளரை மாற்று

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Node Access Permissions
ta: கணு அணுகல் அனுமதிகள்

en: One permission in use | @count permissions in use
ta[0]: ஒரு அனுமதி பயன்பாட்டில்
ta[1]: @count அனுமதிகள் பயன்பாட்டில்

en: Edit content type
ta: உள்ளடக்க வகையை திருத்து

en: Don't display post information
ta: பதிவுத்தகவல்களை காட்ட வேண்டாம்

en: Use PHP for settings
ta: அமைவுகளுக்கு PHP-ஐ பயன்படுத்துக

en: <p>To display the name of a registered user, use this instead:</p>
    <pre>
    global $user;
    if ($user->uid) {
      print t('Welcome @name! Thank you for visiting.', array('@name' => format_username($user)));
    }
    else {
      print t('Welcome visitor! Thank you for visiting.');
    }
    </pre>
ta: <p>பதிவு செய்யப்பட்ட பயனர் பெயரைக்காட்ட, மாற்றாக இதைப் பயன்படுத்தவும்:</p>
    <pre>
    global $user;
    if ($user->uid) {
      print t('Welcome @name! Thank you for visiting.', array('@name' => format_username($user)));
    }
    else {
      print t('Welcome visitor! Thank you for visiting.');
    }
    </pre>

en: Creating a poll
ta: ஒரு தேர்தலை உருவாக்குகிறது

en: Viewing polls
ta: தேர்தல்களைக் காண்கிறோம்

en: Vote on polls
ta: தேர்தலில் வாக்களிக்க

en: View voting results
ta: வாக்கு முடிவுகளைக் காண்க

en: Your vote was cancelled.
ta: தங்கள் வாக்கு நீக்கப்பட்டது

en: User information pages
ta: பயனர் தகவல் பக்கங்கள்

en: Author information block
ta: எழுத்தாளர் தகவல் பெட்டி

en: Active search modules
ta: செயல்படும் தேடல் நீட்சிகள்

en: Use search
ta: பயனர் தேடல்

en: Value @value is NULL.
ta: @value-ன் மதிப்பு NULL.

en: Value @value is not NULL.
ta: @value-ன் மதிப்பு NULL இல்லை.

en: Running tests
ta: சோதனைகள் ஓட்டப்படுகிறது

en: Administer tests
ta: சோதனைகளை நிர்வகி

en: block IP address
ta: ஐபி முகவரியைத் தடு

en: Would you like to continue with the above?
ta: மேலே உள்ளவைகளுடன் தொடர விருப்பமா?

en: Enter a valid IP address.
ta: சரியான IP முகவரியை உள்ளீடு செய்க.

en: This IP address is already blocked.
ta: இந்த IP முகவரி ஏற்கெனவே தடுக்கப்பட்டது.

en: You may not block your own IP address.
ta: நீங்கள் தங்களின் சொந்த IP முகவரியை தடுக்க முடியாது .

en: The IP address %ip has been blocked.
ta: இந்த IP முகவரி %ip தடுக்கப்பட்டது.

en: The IP address %ip was deleted.
ta: IP முகவரி  %ip அழிக்கப்பட்டது.

en: Number of posts on front page
ta: முதற்பக்கத்தில் வரும் பதிவுகளின் எண்ணிக்கை

en: Errors and warnings
ta: பிழைகளும் எச்சரிக்கைகளும்

en: Default download method
ta: இயல்பான தரவிரக்க முறை

en: Time zones
ta: நேர வட்டாரங்கள்

en: Time zone for new users
ta: புதிய பயனருக்கான நேர வட்டாரம்

en: Default time zone.
ta: இயலாபான நேர வட்டாரம்.

en: Empty time zone.
ta: காலி நேர வட்டாரம்

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Administer modules
ta: மாட்யூல் மேலாண்மை

en: Public files
ta: வெளிப்படையான கோப்புகள்

en: Temporary files
ta: தற்காலிக கோப்புகள்

en: Your password is not saved in the database and is only used to establish a connection.
ta: தங்கள் கடவுச்சொல் தரவுதளத்தில் சேமிக்கப்படவில்லை, அது இணைப்பை ஏற்படுத்த மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டது.

en: System help
ta: கட்டமைப்பு உதவி

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
ta: <a href="@poweredby">ட்ரூபால்</a> சக்தி கொடுக்கிறது

en: Media tools.
ta: ஊடகக் கருவிகள்

en: Development tools.
ta: உருவாக்க கருவிகள்

en: Maintenance mode
ta: பழுதீர்ப்பு முறை

en: Regional and language
ta: வட்டாரம் மற்றும் மொழி

en: Add new date type.
ta: புதிய தேதி வகையை இணை

en: Delete date type
ta: தேதி வகையை அழி

en: Your configuration has been saved.
ta: தங்கள் முறையமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: Creating vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகளை உருவாக்குகிறது

en: <em>vocabulary</em>: Music
ta: <em>சொற்றொகுதி</em>: இசை

en: <em>term</em>: Jazz
ta: <em>சொல்</em>: Jazz

en: <em>sub-term</em>: Swing
ta: <em>கீழ்-சொல்</em>: ஸ்விங்

en: <em>sub-term</em>: Fusion
ta: <em>கீழ்-சொல்</em>: ஃபிபூசன்

en: <em>term</em>: Rock
ta: <em>சொல்</em>: ராக்

en: <em>sub-term</em>: Country rock
ta: <em>கீழ்-சொல்</em>: நாட்டு ராக்

en: <em>sub-term</em>: Hard rock
ta: <em>கீழ்-சொல்</em>: ஹார்ட் ராக்

en: Classifying content
ta: உள்ளடக்க வகைப்படுத்தல்

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Translate content
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: There is already a translation in this language.
ta: இம்மொழியில் மொழிபெயர்ப்பு ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: After saving updated content
ta: உள்ளடக்கத்தை திருத்திய சேமிக்க பிறகு

en: After creating a new user account
ta: ஒரு புதிய பயனர் அங்கத்துவம் உருவான பிறகு

en: After updating a user account
ta: ஒரு பயனர் அங்கத்துவம் திருத்தப்பட்ட பிறகு

en: Installing updates
ta: புதுப்பித்தலை நிறுவுகிறது

en: Preparing to update your site
ta: தங்கள் தளத்தை புதுப்பிக்கத் தயாராகிறது

en: Installing %project
ta: %project நிறுவப்படுகிறது

en: Preparing to install
ta: நிறுவுதலை தயார்படுத்துகிறது

en: Error installing / updating
ta: நிறுவல் / புதுப்பித்தல் பிழை

en: Installed %project_name successfully
ta: %project_name வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது

en: Update was completed successfully.
ta: புதுப்பித்தல் வெற்றிகரமாக நடந்தேறியது

en: (Security update)
ta: (பதுகாப்பு புதுப்பிப்பு)

en: (Unsupported)
ta: (ஒத்திசைவில்லை)

en: Downloading updates
ta: புதுப்பித்தல்களை தரவிரக்குகிறது

en: Downloading updates failed:
ta: புதுப்பித்தல் தரவிரக்கம் தோல்வியடைந்துள்ளது:

en: Updates downloaded successfully.
ta: புதுப்பித்தல் வெற்றிகரமாக தரவிரக்கப்பட்டது.

en: For example: %url
ta: உதாரணத்திற்கு: %url

en: %project is already installed.
ta: %project ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: Downloading %project
ta: %project தரவிரக்கப்படுகிறது

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Checking for available updates
ta: கிடைக்கும் புதுப்பித்தல்களை சோதனையிடுகிறது

en: Ready to update
ta: புதுப்பித்தலுக்கு தயார்

en: Update manager
ta: புதுப்பித்தல் நிர்வாகி

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Who can register accounts?
ta: யார் அங்கத்துவத்தை பதிவு செய்ய முடியும்?

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: Visitors, but administrator approval is required
ta: பார்வையாளர்கள், ஆனால் நிர்வாகிகளின் அனுமதி தேவை.

en: Require e-mail verification when a visitor creates an account.
ta: பார்வையாளர் அங்கத்துவம் உருவாக்கும் போது மின்னஞ்சல் முகவரி சரிபார்ப்பு தேவை.

en: When cancelling a user account
ta: பயனர் அங்கத்துவம் இரத்தாகும் போது

en: Select method for cancelling account
ta: அங்கத்துவ இரத்து வழிமுறையை தெரிவு செய்க

en: Administer users
ta: நிர்வாக பயனர்கள்

en: Enable signatures.
ta: கையெழுத்தை செயல்படுத்துக.

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: Enable user pictures.
ta: பயனர் படங்களை செயல்படுத்து.

en: Picture directory
ta: பட அடைவு

en: Picture upload dimensions
ta: பட தரவேற்ற அளவைகள்

en: Picture upload file size
ta: பட தரவேற்ற கோப்பு அளவு

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Edit the e-mail messages sent to users who request a new password.
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை கேட்பவருக்கு அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல் செய்தியை மாற்று.

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Enable and edit e-mail messages sent to users when their accounts are blocked.
ta: செயல்படுத்து மற்றும் தடுக்கப்பட்ட அங்கத்துவப் பயனாளர்களுக்கு அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல் செய்தியை மாற்று.

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: Edit the e-mail messages sent to users when they attempt to cancel their accounts.
ta: அங்கத்துவத்தை தடுக்க முற்படும் போது அவர்களுக்கு அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல் செய்தியை மாற்று.

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Enable and edit e-mail messages sent to users when their accounts are canceled.
ta: செயல்படுத்து மற்றும் தடுக்கப்பட்ட அங்கத்துவர்களுக்கு அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல் செய்தியை மாற்று.

en: The role name %name already exists. Choose another role name.
ta: பாத்திரப்பெயர் %name ஏற்கெனவே உள்ளது. வேறு பாத்திரப் பெயரை தெரிவு செய்யவும்.

en: When cancelling your account
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் இரத்தாகும் போது

en: When cancelling the account
ta: அங்கத்துவம் இரத்தாகும் போது

en: Require e-mail confirmation to cancel account.
ta: அங்கத்துவத்தை இரத்தாக்க மின்னஞ்சல் சரிபார்ப்பு தேவை.

en: When enabled, the user must confirm the account cancellation via e-mail.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், அங்கத்துவ இரத்தை பயனர் மின்னஞ்சல் மூலம் உறுதிபடுத்த வேண்டும்.

en: When enabled, the user will receive an e-mail notification after the account has been cancelled.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், அங்கத்துவம் இரத்தான பின்பு பயனருக்கு மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு கிடைக்கப்பெறும்.

en: Are you sure you want to cancel your account?
ta: தங்களின் அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்வதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Are you sure you want to cancel the account %name?
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக %name அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Select the method to cancel the account above.
ta: மேலுள்ள அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்ய ஏதேனும் முறைய தெரிவு செய்க.

en: A confirmation request to cancel your account has been sent to your e-mail address.
ta: தங்கள் அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்வதை உறுதி செய்ய ஒரு கோரிக்கை தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Your account will be blocked and you will no longer be able to log in. All of your content will remain attributed to your user name.
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் முடக்கப்பட்டது மற்றும் தாங்கள் இனி தளத்தில் உள்நுழைய முடியாது. தங்கள் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் தங்கள் பெயரிலேயே இருக்கும்.

en: Your account will be blocked and you will no longer be able to log in. All of your content will be hidden from everyone but administrators.
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் முடக்கப்படும் மற்றும் தாங்கள் தளத்தில் உள்நுழைய முடியாமல் இருக்கும். தங்கள் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் நிர்வாகிகளைத்தவிர மற்ற பயனாளர்களிடமிருந்து மறைக்கப்படும்.

en: Your account will be removed and all account information deleted. All of your content will be assigned to the %anonymous-name user.
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் நீக்கப்படும் மற்றும் அனைத்து அங்கத்துவ விபரங்களும் அழிக்கப்படும். தங்கள் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் %anonymous-name பயனாளருடையதாக மாற்றப்படும்.

en: Your account will be removed and all account information deleted. All of your content will also be deleted.
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் நீக்கப்படும் மற்றும் அனைத்து அங்கத்துவ விபரங்களும் அழிக்கப்படும். தங்கள் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் அழிக்கப்படும்.

en: Sent account cancellation request to %name %email.
ta: %name %email இவருக்கு அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்யும் கோரிக்கை அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: User roles and permissions
ta: பயனர் பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகள்

en: By default, Drupal comes with two user roles:
ta: இயல்பாக ட்ரூபால் இரண்டு பயனர் பாத்திரங்களுடன் வருகிறது:

en: User module account form elements
ta: பயனர் மாட்யூல் அங்கத்துவ படிவ உருப்படிகள்

en: Administer permissions
ta: அனுமதிகளை நிர்வகி

en: View user profiles
ta: பயனர் சுயவிபரம் காண்

en: Change own username
ta: சொந்த பயனர்பெயரை மாற்று

en: Cancel own user account
ta: சொந்த பயனர் அங்கத்துவ இரத்து

en: Select method for cancelling own account
ta: சொந்த அங்கத்துவ இரத்து முறையை தெரிவு செய்க

en: The signature is too long: it must be %max characters or less.
ta: கையெழுத்து அதிக நீளமாக உள்ளது: அது %max எழுத்துகள் அல்லது அதற்குக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Cancelling account
ta: அங்கத்துவம் இரத்தாகிறது

en: Cancelling user account
ta: பயனர் அங்கத்துவம் இரத்தாகிறது

en: %name has been disabled.
ta: %name செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: [user:name] has applied for an account.
    
    [user:edit-url]
ta: [user:name] ஒரு அங்கத்துவத்திற்காக கோரிக்கை வைத்திருக்கிறார்.
    
    [user:edit-url]

en: Replacement login information for [user:name] at [site:name]
ta: [site:name] தளத்தில் [user:name] பயனருக்கான மாற்று உள்நுழைவு தகவல்

en: Account details for [user:name] at [site:name] (approved)
ta: [site:name] தளத்தில் [user:name] அங்கத்துவ தகவல்(அனுமதிக்கப்பட்டது)

en: Account details for [user:name] at [site:name] (blocked)
ta: [user:name] -ன் [site:name] தள அங்கத்துவ தகவல் (முடக்கப்பட்டது)

en: Account cancellation request for [user:name] at [site:name]
ta: [user:name] -ன் [site:name] தள அங்கத்துவ இரத்து கோரிக்கை

en: Account details for [user:name] at [site:name] (canceled)
ta: [user:name] -ன் [site:name] தள அங்கத்துவ தகவல் (இரத்தானது)

en: Cancel the selected user accounts
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்குகளை இரத்தாக்கு

en: The user account %name cannot be cancelled.
ta: பயனர் கணக்கு %name இரத்தாக்க முடியாது.

en: When cancelling these accounts
ta: இந்த அங்கத்துவங்கள் இரத்தாகும் போது

en: Are you sure you want to cancel these user accounts?
ta: இந்த பயனர் அங்கத்துவங்களை இரத்து செய்வதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Cancel accounts
ta: அங்கத்துவங்களை இரத்து செய்

en: To make your password stronger:
ta: தங்கள் கடவுச்சொல்லை வலுப்படுத்த:

en: Make it at least 6 characters
ta: குறைந்தது 6 எழுத்துக்களுடன் உருவாக்கவும்

en: Add lowercase letters
ta: சிற்றெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add uppercase letters
ta: பேரெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add numbers
ta: எண்களை இணை

en: Make it different from your username
ta: இதை தங்கள் பயனர்பெயரிலிருந்து வேறாக அமை

en: Weak
ta: வலுவற்ற

en: Blocked user: %name %email.
ta: தடுக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: There is currently 1 user online. | There are currently @count users online.
ta[0]: தற்சமயம் 1 பயனர் நிகழ்நிலையில் உள்ளார்.
ta[1]: தற்சமயம் @count பயனாளர்கள் நிகழ்நிலையில் உள்ளார்கள்.

en: Confirm account cancellation
ta: அங்கத்துவ விலகுதலை உறுதிப்படுத்து

en: Minimal
ta: குறைந்தது

en: Start with only a few modules enabled.
ta: கொஞ்சம் நீட்சிகளை மட்டுமே செயல்படுத்தி தொடர்க

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Content width
ta: உள்ளடக்க அகலம்

en: Fluid width
ta: மாறும் அகலம்

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: 1 pending update (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped) | @count pending updates (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped)
ta[0]: 1 புதிப்பித்தல் நிலுவையிலுள்ளது (@number_applied ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், @number_incompatible விடுபடும்)
ta[1]: @count புதிப்பித்தல்கள் நிலுவையிலுள்ளது (@number_applied ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், @number_incompatible விடுபடும்)

en: Hello !recipient-name,
ta: வணக்கம் !recipient-name,

en: Show more content
ta: மேலும் உள்ளடக்கத்தைக் காண

en: Error messages to display
ta: காட்ட வேண்டிய பிழைச் செய்தி

en: Enter your current password to change the %mail or %pass. !request_new.
ta: %mail அல்லது %pass மாற்ற தங்களின் தற்போதைய கடவுச்சொல்லைத் தரவும். !request_new.

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
ta: வரவேற்பு தகவல் மற்றும் மேலதிக தகவல்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Configure user accounts.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்களை முறைப்படுத்த

en: %module module installed.
ta: %module நீட்சி நிறுவப்பட்டது.

en: Table %name already exists.
ta: அட்டவணை %name ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: Cannot rename %table to %table_new: table %table_new already exists.
ta: %table அட்டவணையை %table_new பெயருக்கு மாற்ற இயலவில்லை: அட்டவணை %table_new ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: Cannot add field %table.%field: table doesn't exist.
ta: புலம் %table.%field இணைக்க இயலவில்லை: அட்டவணை இல்லை.

en: Cannot add field %table.%field: field already exists.
ta: புலம் %table.%field சேர்க்க இயலவில்லை: புலம் ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: @node_type comment
ta: @node_type கருத்து

en: Edit comment %comment
ta: கருத்து %comment-ஐ மாற்று

en: What the field will be called
ta: இப்புலம் எவ்வாறு அழைக்கப்பட வேண்டும்

en: What type of data the field will store
ta: எவ்வகை தரவுகளை இப்புலம் சேமிக்க வேண்டும்

en: Reusing fields
ta: மீளப்பயன்படுத்தும் புலங்கள்

en: Fields on user accounts
ta: பயனர் கணக்கின் புலங்கள்

en: Fields on comments
ta: கருத்துகளில் புலங்கள்

en: User interface text
ta: பயனர் இடைமுக உரை

en: Add new %type
ta: புதிய %type சேர்

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி

en: Comment posted: %subject.
ta: கருத்து பதியப்பட்டது: %subject.

en: On value
ta: ஆன் மதிப்பு

en: If left empty, "1" will be used.
ta: வெறுமையாக விடப்பட்டால், "1" பயன்படுத்தப்படும்.

en: Off value
ta: ஆஃப் மதிப்பு

en: If left empty, "0" will be used.
ta: வெறுமையாக விடப்பட்டால், "0" பயன்படுத்தப்படும்.

en: Your modules have been downloaded and updated.
ta: தங்கள் மாட்யூல்கள் தரவிரக்கப்பட்டு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: <a href="@update">Run database updates</a>
ta: <a href="@update">தரவுதள புதுப்பித்தலை ஓடவிடு</a>

en: @name <em>(locked)</em>
ta: @name <em>(பூட்டப்பட்டது)</em>

en: Are you sure you want to delete the role %name ?
ta: நீங்கள் பாத்திரம் %name ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Filipino
ta: பிலிப்பினோ

en: Swiss German
ta: சுவிஸ் ஜெர்மன்

en: Scots
ta: ஸ்காட்ஸ்

en: Bartik
ta: பார்டிக்

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: published by !username on !datetime
ta: !username ஆல் !datetime அன்று வெளியிடப்பட்டது

en: @required_name (Missing)
ta: @required_name (விடுபட்டுள்ளது )

en: Site details
ta: தள தகவல்கள்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி

en: Can't handle more than one field storage engine
ta: ஒன்றிற்கு அதிகமான புலம் சேமிப்புக்கருவிகளை கையாள முடியாது

en: Field storage engine not found.
ta: புலம் சேமிப்புக்கருவிகள் காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Entity %entity has no base table.
ta: Entity %entity ல் முதன்மை அட்டவணை இல்லை.

en: Do not know how to order on @key for @entity_type
ta: @entity_type ல் @key ஐ எவ்வாறு வரிசைப்படுத்துவது எனத்தெரியவில்லை

en: The database table prefix you have entered, %prefix, is invalid. The table prefix can only contain alphanumeric characters, periods, or underscores.
ta: நீங்கள் உள்ளீடு செய்த தரவுதள அட்டவணை முன்னொட்டு, %prefix,  முறையற்றது. அட்டவணை முன்னொட்டில் எண்கள், எழுத்துகள், புள்ளிகள் அல்லது கீழ் வரி மட்டுமே வரவேண்டும்.

en: Default settings file
ta: இயல்பான அமைவுகள் கோப்பு

en: The default settings file does not exist.
ta: இயல்பான அமைவுகள் கோப்பு காணக்கிடைக்கவில்லை.

en: Māori
ta: மவொரி

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Poll module settings
ta: தேர்தல் நீட்சி அமைவுகள்

en: Poll results
ta: வாக்கு முடிவுகள்

en: 1 e-mail was sent during this test. | @count e-mails were sent during this test.
ta[0]: சோதனையின் போது 1 மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது.
ta[1]: சோதனையின் போது @count மின்னஞ்சல்கள் அனுப்பப்பட்டது.

en: Blocked IP addresses
ta: தடுக்கப்பட்ட IP முகவரிகள்

en: not yet assigned
ta: இதுவரை ஒதுக்கப்படவில்லை

en: not yet created
ta: இதுவரை உருவாக்கப்படவில்லை

en: [user:name],
    
    Your account on [site:name] has been blocked.
    
    --  [site:name] team
ta: [user:name],
    
    [site:name] தளத்திற்கான தங்கள் அங்கத்துவம்  முடக்கப்பட்டது.
    
    --  [site:name] நிர்வாகம்

en: [user:name],
    
    Your account on [site:name] has been canceled.
    
    --  [site:name] team
ta: [user:name],
    
    [site:name] தளத்தில் தங்கள் அங்க்ததுவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.
    
    --  [site:name] குழு

en: The URL of the account edit page.
ta: அங்கத்துவ திருத்தி பக்கத்திற்கான URI.

en: New field name
ta: புதிய புலப்பெயர்

en: Error opening socket @socket
ta: பிணைப்பு @socket ஐ திறப்பதில் பிழை

en: delivery callback not found
ta: விநியோக அழைப்பான் காணக்கிடைக்கவில்லை

en: callback %callback not found: %q.
ta: அழைப்பான் %callback காணக்கிடைக்கவில்லை: %q.

en: The specified file %file could not be copied, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The specified file %file could not be copied, because the destination directory is not properly configured. This may be caused by a problem with file or directory permissions. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிட அடைவு சரியாக முறைபடுத்தப்படவில்லை. இது கோப்பு அல்லது அடைவின் அனுமதிகளின் பிரச்சனையால் இருக்கலாம். மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The file %file could not be copied because a file by that name already exists in the destination directory.
ta: கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே சேரிட அடைவில் கோப்பு உள்ளது.

en: The specified file %file could not be moved, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ நகர்த்த முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The specified file %file could not be deleted, because it is not a valid URI. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ அழிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் அதன் வழித்தடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The data could not be saved, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட தகவலை சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: File %file (%realpath) could not be copied, because the destination %destination is invalid. This is often caused by improper use of file_copy() or a missing stream wrapper.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் %destination சரியானதல்ல. இது அடிக்கடி முறையற்ற file_copy() பயன்பாட்டினாலும் இல்லாத தகவலோடை மேலுறையாலும் நிகழலாம்.

en: File %file (%realpath) could not be copied because it does not exist.
ta: கோப்பு %file (%realpath) ஐ பதிவெடுக்க இயலவில்லை. ஏனென்றால் கோப்பு இல்லை.

en: File %file could not be copied because a file by that name already exists in the destination directory (%directory)
ta: கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே  சேரிட அடைவில் (%directory) கோப்பு உள்ளது.

en: File %file could not be copied because it would overwrite itself.
ta: கோப்பு %file ஐ பதிவெடுக்க இயலவில்லை ஏனெனில் அது அதனையே மேலேழுதிவிடும்.

en: The specified file %file could not be copied to %destination.
ta: குறிப்படப்பட்ட கோப்பு %file ஐ சேரிடம் %destination ல் பதிவெடுக்க இயலவில்லை.

en: File %file (%realpath) could not be moved, because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_move() or a missing stream wrapper.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ நகர்த்த முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் %destination சரியானதல்ல. இது அடிக்கடி முறையற்ற file_move() பயன்பாட்டினாலும் இல்லாத தகவலோடை மேலுறையாலும் நிகழலாம்.

en: File %file (%realpath) could not be deleted because it is not a valid URI. This may be caused by improper use of file_delete() or a missing stream wrapper.
ta: கோப்பு %file (%realpath) ஐ அழிக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் URI முறையானதல்ல. இது ஒருவேளை தவறான file_delete() கையாளலாலும் ஓடை உறை இல்லாததாலும் ஏற்படலாம்.

en: This form is outdated. Reload the page and try again. Contact the site administrator if the problem persists.
ta: படிவம் பழையது. பக்கத்தை திரும்ப ஏற்றி மறுபடி முயன்று பார்க்கவும். இனியும் பிழை வரின் தள மேலாளரை அணுகவும்.

en: Your PHP configuration only supports a single database type, so it has been automatically selected.
ta: தங்கள் PHP முறையமைப்பு ஒரேயொரு தரவுதள வகைக்கு மட்டுமே ஒத்தசைவாக உள்ளது. அதனால் அது தானாகவே தெரிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Undefined language (@langcode)
ta: வரையறுக்கப்படாத மொழி (@langcode)

en: Default search module
ta: இயல்பான தேடல் நீட்சி

en: Choose which search module is the default.
ta: இயல்பான தேடல் நீட்சியை தெரிவு செய்க.

en: Error pages
ta: பிழை பக்கங்கள்

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: - Select -
ta: - தெரிவு -

en: The settings file is writable.
ta: அமைவுகள் கோப்பு எழுதும் வகையில் உள்ளது.

en: The settings file is owned by the web server.
ta: அமைவுகள் கோப்பு இணைய வழங்கிக்கு சொந்தமாக உள்ளது.

en: Weight for @block block
ta: @block பெட்டியின் எடை

en: Region for @block block
ta: @block பெட்டியின் பகுதி

en: Post comments
ta: கருத்துகளை பதிய

en: This function can only be used to delete fields without data
ta: இச்செயல் தரவுகள் இல்லாத புலங்களை அழிக்க மட்டுமே பயன்படும்.

en: Hot topic, new comments
ta: சூடான தலைப்பு, புதிய கருத்துகள்

en: Hot topic
ta: சூடான தலைப்பு

en: Normal topic
ta: இயல்பான தலைப்பு

en: Closed topic
ta: மூடப்பட்ட தலைப்பு

en: Configure @module permissions
ta: @module அனுமதிகளை முறைமைப்படுத்து

en: Administer settings.
ta: மேலாண்மை அமைவுகள்

en: Install new module
ta: புதிய நீட்சியை நிறுவு

en: %property is %value
ta: %property ஆவது %value

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Lolspeak
ta: லால்ஸ்பீக்

en: %type: !message in %function (line %line of %file).
ta: %type: %function ல் !message (%file ல் வரி %line).

en: Update @title
ta: மாற்றப்பட்ட @title

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.

en: Asturian
ta: ஆஸ்திரியன்

en: English, British
ta: ஆங்கிலம், பிரித்தானிய

en: Haitian Creole
ta: கயிட்டியன் கிரியோல்

en: Portuguese, International
ta: போர்ச்சுக்கீஸ், சர்வதேசம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Type of new field
ta: புதிய புலத்தின் வகை

en: Weight for new file
ta: புதிய கோப்பின் எடை

en: Choose a file
ta: கோப்பை தெரிவுசெய்

en: Category for @title
ta: @title-க்கான வகை

en: Active modules
ta: செயல்படும் நீட்சிகள்

en: The database version %version is less than the minimum required version %minimum_version.
ta: தரவுதள பதிப்பு %version தேவைப்படும் குறைந்தளவு பதிப்பு %minimum_version ஐ விட குறைவாக உள்ளது.

en: !theme (default theme)
ta: !theme (இயல்பான தீம்)

en: Add other blocks
ta: மற்ற பெட்டிகளைச் சேர்

en: %type_name: Create new content
ta: %type_name: புதிய உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: %type_name: Edit own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை மாற்ற

en: %type_name: Edit any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் மாற்ற

en: %type_name: Delete own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை அழி

en: %type_name: Delete any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் அழிக்க

en: Next steps
ta: அடுத்த படிகள்

en: File %file could not be copied, because the destination directory %destination is not configured correctly.
ta: கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் சேரிட அடைவு %destination முறைமைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: @driver_name settings
ta: @driver_name அமைவுகள்

en: MySQL, MariaDB, or equivalent
ta: MySQL, MariaDB, அலது அதற்கு இணையான.

en: SQLite
ta: எஸ்கியூலைட்

en: Database file
ta: தரவுதள கோப்பு

en: The directory you specified is not writable by the web server.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட அடைவில் இணைய சேவையகம் மூலமாக எழுத கூடியதாக இல்லை.

en: Searching for matches...
ta: பொருத்தங்களை தேடுகிறது ...

en: Uninstall @module module
ta: @module நீட்சியை கழற்று

en: Database system
ta: தரவுதள கட்டமைப்பு

en: Database system version
ta: தரவுதள கட்டமைப்பு பதிப்பு

en: The role settings have been updated.
ta: பாத்திர அமைவுகள் மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: Disable the account and keep its content.
ta: அங்கத்துவத்தைத் செயலற்றதாக்கிவிட்டு உள்ளடக்கத்தை வைத்திரு.

en: Disable the account and unpublish its content.
ta: அங்கத்துவத்தைத் செயலற்றதாக்கிவிட்டு உள்ளடக்கத்தை வெளியிடமால் செய்க.

en: Delete the account and make its content belong to the %anonymous-name user.
ta: அங்கத்துவத்தை அழித்து விட்டு அவர் உள்ளடக்கத்தை %anonymous-name பயனருடையதாக மாற்று.

en: Delete the account and its content.
ta: அங்கத்துவத்தையும்  அவர் உள்ளடக்கத்தையும் அழி.

en: Display on user registration form.
ta: பயனர் பதிவுப் படிவத்தில் காட்டுக

en: This is compulsory for 'required' fields.
ta: 'தேவையான' புலங்களுக்கு இது கட்டாயமாகும்.

en: Drupal system listing compatible test
ta: ட்ரூபால் கட்டுனான பட்டியல் ஒத்தசைவு சோதனை

en: Drupal system listing incompatible test
ta: ட்ரூபால் கட்டுனான பட்டியல் ஒத்தசையாமை சோதனை

en: @count orphaned actions (%orphans) exist in the actions table. !link
ta: @count நிராதரவு செயல்கள் (%orphans) செயல் அட்டவணையில் உள்ளது. !link

en: Deleted 1 comment. | Deleted @count comments.
ta[0]: 1 கருத்து அழிக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count கருத்துகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Deleted 1 post. | Deleted @count posts.
ta[0]: 1பதிவு அழிக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count பதிவுகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: List (integer)
ta: பட்டியல் (எண்கள்)

en: Failed to connect to the server. The server reports the following message: !message For more help installing or updating code on your server, see the <a href="@handbook_url">handbook</a>.
ta: வழங்கியுடன் தொடர்பு கொள்ளல் தோல்வியுற்றது. வழங்கி கீழ்காணும் செய்தியை முறையிட்டுள்ளது: !message தங்கள் நீட்சியை நிறுவ அல்லது புதுப்பித்தல் பற்றிய மேலதிக உதவிக்கு <a href="@handbook_url">கையேடு</a> பார்க்கவும்.
