Localization server (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Create !type
ta: !type உருவாக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Project
ta: திட்டம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go
ta: செல்

en: Releases
ta: வெளியிடுகிறது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File date
ta: கோப்பு தேதி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: History
ta: வரலாறு

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: configure
ta: முறையமை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Context
ta: சூழல்

en: Any
ta: ஏதும்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: (empty)
ta: (வெறுமை)
