Localization server (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (77 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Version
te: సంచిక

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Releases
te: విడుదలలు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File date
te: ఫైలు తేదీ

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: History
te: చరితం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Source string
te: మూల పదబంధం

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Languages
te: భాషలు

en: Project name
te: ప్రాజెక్టు పేరు

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: Download link
te: దింపుకోలు లింకు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Welcome message
te: స్వాగత సందేశం

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: Translation
te: అనువాదం

en: Context
te: సందర్భం

en: No context
te: సందర్భం లేదు

en: Suggestions
te: సూచనలు

en: Untranslated
te: అనువాదంకాలేదు

en: Localization server
te: స్థానికీకరణ సర్వర్

en: Translate
te: అనువదించు

en: Release
te: విడుదల

en: No languages to list.
te: భాషలేమీ లేవు.

en: No projects found.
te: ప్రాజెక్టులేమీ లేవు

en: @language overview
te: @language అవలోకనం

en: !percent translated
te: !percent అనువాదితం

en: !percent untranslated
te: !percent అననువాదితం

en: Translate to @language
te: @language లోనికి అనువదించండి

en: Has suggestion
te: సలహాలున్నవి

en: Number of projects to display per page
te: ఒక పేజీలో చూపించాల్సిన ప్రాజెక్టుల సంఖ్య

en: Decline
te: తిరస్కరించు

en: Translation group
te: అనువాద సమూహం

en: Name of the translation group.
te: అనువాద సమూహపు పేరు

en: The language managed by this group. This cannot be modified.
te: ఈ సమూహం సంభాళించే భాష. దీన్ని మార్చలేరు.

en: Welcome message to display on the group homepage.
te: సమూహపు మొదటిపేజీలో చూపించాల్సిన స్వాగత సందేశం

en: Localization groups
te: స్థానికీకరణ సమూహాలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: (empty)
te: (ఖాళీ)

en: @release only
te: @release మాత్రమే

en: Yourself (%name)
te: మీరే (%name)

en: Quick statistics
te: త్వరిత గణాంకాలు

en: List of languages
te: భాషల జాబితా

en: (not translated)
te: (అనువాదించబడలేదు)

en: <New translation>
te: <కొత్త అనువాదం>

en: approved by !author <span title="@ago">on @date</span>
te: <span title="@ago">@date</span>న !author అనుమదించారు

en: 1 translation declined | @count translations declined
te[0]: ఒక అనువాదాన్ని తిరస్కరించాం
te[1]: @count అనువాదాలని తిరస్కరించాం

en: 1 suggestion declined | @count suggestions declined
te[0]: ఒక సూచనని తిరస్కరించాం
te[1]: @count సూచనలని తిరస్కరించాం

en: 1 translation approved | @count translations approved
te[0]: ఒక అనువాదాన్ని అనుమతించాం
te[1]: @count అనువాదాలని అనుమతించాం

en: 1 translation added | @count translations added
te[0]: ఒక అనువాదాన్ని చేర్చాం
te[1]: @count అనువాదాలని చేర్చాం

en: 1 suggestion added | @count suggestions added
te[0]: ఒక సూచనని చేర్చాం
te[1]: @count సూచనలని చేర్చాం

en: Warning value
te: హెచ్చరిక విలువ
