Localization server (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (110 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Create !type
vi: Tạo !type

en: Enabled
vi: Bật

en: Project
vi: Công trình

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Go
vi: Đi

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: History
vi: Lịch sử

en: n/a
vi: không có

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Filter
vi: Lọc

en: Contains
vi: Chứa

en: configure
vi: cấu hình

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Downloads
vi: Tải về

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: Source file
vi: Tập tin nguồn

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Do it!
vi: Thực hiện!

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Join
vi: Tham gia

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Leave this group
vi: Rời nhóm này

en: Your membership request awaits approval.
vi: Đăng kí nhóm đang chờ phê duyệt.

en: Request membership
vi: Yêu cầu quyền hội viên

en: Welcome message
vi: Thông điệp chào mừng

en: Translated
vi: Đã dịch

en: Strings
vi: Các chuỗi

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Translation template extractor
vi: Trình giải nén mẫu ngôn ngữ

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Untranslated
vi: Chưa dịch

en: Translate
vi: Dịch

en: Explore languages
vi: Khảo sát các ngôn ngữ

en: Explore projects
vi: Khảo sát các dự án

en: Release
vi: Phát hành

en: The translation was successfully imported.
vi: Bản dịch đã được nhập vào thành công.

en: No languages to list.
vi: Không có ngôn ngữ nào để liệt kê.

en: No strings to translate.
vi: Không có chuỗi nào để dịch

en: No projects found.
vi: Không tìm thấy dự án nào.

en: No language selected.
vi: Không ngôn ngữ nào được chọn.

en: @language overview
vi: Tổng quan @language

en: Top contributors
vi: Những người đóng góp hàng đầu

en: Nobody contributed to this translation yet.
vi: Chưa có ai đóng góp cho bản dịch này.

en: !percent translated
vi: !percent đã dịch

en: !percent untranslated
vi: !percent chưa dịch

en: Translate to @language
vi: Dịch sang @language

en: Has suggestion
vi: Có đề nghị.

en: Pick a language
vi: Chọn một ngôn ngữ.

en: 1 translation group | @count translation groups
vi[0]: 1 nhóm dịch thuật

en: Configuration options for the localization server.
vi: Tùy chọn cấu hình cho máy chủ bản địa hóa.

en: Number of projects to display per page
vi: Số dự án trình bày trên một trang

en: Decline
vi: Từ chối

en: 1 approved translation | @count approved translations
vi[0]: 1 bản dịch đã được chấp thuận

en: 1 translation updated | @count translations updated
vi[0]: 1 bản dịch mới đã được cập nhật

en: 1 translation unchanged | @count translations unchanged
vi[0]: 1 bản dịch đã được hủy thay đổi

en: access localization community
vi: truy cập cộng đồng bản địa hóa

en: submit suggestions
vi: đệ trình đề nghị

en: Translation group
vi: Nhóm dịch thuật

en: Name of the translation group.
vi: Tên của nhóm dịch thuật

en: Welcome message to display on the group homepage.
vi: Thông điệp chào mừng hiển thị trên trang nhà của nhóm.

en: administer localization groups
vi: quản lý các nhóm bản địa hóa

en: Localization groups
vi: Các nhóm bản địa hóa

en: Broadcast
vi: Quảng bá

en: Manager: !name
vi: Điều hành: !name

en: Delete request
vi: Xoá yêu cầu

en: Add a new !type in this group.
vi: Thêm một !type mới trong nhóm này.

en: Version information
vi: Thông tin phiên bản

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: You must <a href="!login">login</a> in order to post into this group.
vi: Bạn cần <a href="!login">đăng nhập</a> để gửi bài trong nhóm này.

en: You must <a href="!register">register</a> or <a href="!login">login</a> in order to post into this group.
vi: Bạn cần <a href="!register">đăng kí</a> hoặc <a href="!login">đăng nhập</a> để gửi bài vào nhóm này.

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: (empty)
vi: (trống)

en: Warnings
vi: Thắng

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Asc
vi: Tăng dần
