Localization update (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Update
vi: Cập nhật

en: Available updates
vi: Các bản cập nhật hiện có

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: warning
vi: cảnh báo

en: file system
vi: Hệ thống tập tin

en: Check for updates
vi: Kiểm tra bản cập nhật

en: No update data available
vi: Không có dữ liệu cập nhật

en: Update mode
vi: Chế độ cập nhật

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
vi: Quá trình nhập bản dịch thất bại - không thể đọc được tập tin %filename.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename chứa một lỗi: phải có "msgstr" nhưng không được tìm thấy ở dòng %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename chứa một lỗi: phải có "msgid_plural" nhưng không được tìm thấy ở dòng %line.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename có lỗi cú pháp ở dòng %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename có sai sót: "msgid" bị thừa tại dòng %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename có sai sót: "msgstr[]" bị thừa tại dòng %line.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename có sai sót: "msgstr" bị thừa tại dòng %line.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename có sai sót: có một chuỗi thừa tại dòng %line.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
vi: Tập tin bản dịch %filename kết thúc đột ngột tại dòng %line.

en: Multilanguage
vi: Đa ngôn ngữ

en: locale
vi: bản địa

en: Translation updates
vi: Cập nhật bản dịch

en: Update translations
vi: Cập nhật bản dịch

en: The string has been saved.
vi: Chuỗi đã được lưu.

en: The language selected for import is not supported.
vi: Ngôn ngữ được chọn để nhập vào không được hỗ trợ.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
vi: Phần đầu đề của tập tin bản dịch %filename bị thiếu hoặc không đúng định dạng.

en: The translation was successfully imported. There are %number newly created translated strings, %update strings were updated and %delete strings were removed.
vi: Bản dịch đã được nhập thành công. Có tất cả %number chuỗi mới được tạo, %update chuỗi được cập nhật và %delete chuỗi được xóa bỏ.

en: Error importing interface translations
vi: Lỗi khi nhập giao diện các bản dịch

en: Imported %file into %locale: %number new strings added, %update updated and %delete removed.
vi: Đã nhập %file vào %locale: %number chuỗi mới được thêm, %update được cập nhật và %delete được bỏ đi.

en: One translation string was skipped because it contains disallowed HTML. | @count translation strings were skipped because they contain disallowed HTML.
vi[0]: Một chuỗi dịch đã bị bỏ qua vì chứa mã HTML không hợp lệ.
vi[1]: @count chuỗi dịch đã bị bỏ qua vì chứa mã HTML không hợp lệ.

en: The translation file %filename contains an error: "msgctxt" is unexpected on line %line.
vi: Bản dịch %filename chứa lỗi: "msgctxt" không mong muốn ở %line.

en: @count disallowed HTML string(s) in %file
vi: Có @count chuỗi bị lỗi mã HTML trong tệp %file

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
vi: Thư mục %directory không tồn tại hoặc không cho phép ghi.

en: Translation update status
vi: Trạng thái cập nhật bản dịch

en: All your translations are up to date
vi: Tất cả các bản dịch đều là bản mới nhất.

en: Select one or more languages to download and update. If you select none, all of them will be updated.
vi: Chọn một hoặc một vài ngôn ngữ cần cập nhật. Nếu không có  ngôn ngữ nào được chọn, hệ thống sẽ cập nhật tất cả các ngôn ngữ hiện có.

en: Refresh information
vi: Cập nhật lại thông tin

en: Cannot find any translation updates.
vi: Không tìm thấy bản dịch mới nào.

en: Update source
vi: Nguồn cập nhật

en: Never (manually)
vi: Không bao giờ (thủ công)

en: Update disabled modules
vi: Cập nhật các mô-đun đang tắt

en: Store downloaded files
vi: Lưu các tệp đã tải về

en: Translation updates replace existing ones, new ones are added
vi: Thay thế bản dịch hiện thời bằng bản dịch mới cập nhật, và thêm các bản dịch chưa có

en: Edited translations are kept, only default ones (previously imported) are overwritten and new translations are added
vi: Giữ lại các bản dịch đã hiệu đính, ghi đè bản dịch mặc định (đã nhập trước đó) và thêm các bản dịch mới

en: Local files and remote server.
vi: Từ các tệp nội bộ và trên mạng.

en: Local files only.
vi: Chỉ từ các tệp nội bộ.

en: Remote server only.
vi: Chỉ từ trên mạng.

en: Remote update available
vi: Đang có bản dịch mới trên mạng

en: Local update available
vi: Đang có bản dịch mới trên hệ thống

en: No information
vi: Không có thông tin

en: Updating translation.
vi: Đang cập nhật bản dịch.

en: Downloading and importing files.
vi: Đang tải và nhập các tập tin.

en: Error importing translations.
vi: Lỗi khi nhập các bản dịch.

en: l10n_update
vi: cập nhật l10n

en: List of latest imported translations and available updates for each enabled project and language.
vi: Danh sách các bản dịch đã được nhập và các bản cập nhận sẵn sàng cho từng mô-đun đang chạy và ngôn ngữ hiện hành.

en: If there are available updates you can click on Update for them to be downloaded and imported now or you can edit the configuration for them to be updated automatically on the <a href="@update-settings">Update settings page</a>
vi: Nếu có bản dịch mới, bạn có thể bấm vào liên kết Cập nhật để tải về và nhập các chuỗi vào hệ thống ngay lập tức, hoặc cấu hình việc tự động cập nhật bản dịch trên trang <a href="@update-settings">Thiết lập cập nhật</a>

en: These are the settings for the translation update system. To update your translations now, check out the <a href="@update-admin">Translation update administration page</a>.
vi: Đây là các thiết lập dành cho hệ thống cập nhật bản dịch. Để cập nhật các bản dịch ngay bây giờ, xin chuyển tới trang <a href="@update-admin">Quản lý cập nhật bản dịch</a>.

en: Automatic update configuration
vi: Cấu hình cập nhật tự động

en: Error opening socket @socket
vi: Lỗi khi đang mở socket @socket

en: A path relative to the Drupal installation directory where translation files will be stored, e.g. sites/all/translations. Saved translation files can be reused by other installations. If left empty the downloaded translation will not be saved.
vi: Đường dẫn tương đối so với vị trí bản cài đặt Drupal, dành cho việc lưu các bản dịch, ví dụ sites/all/translations. Các bản dịch đã lưu có thể được sử dụng để cài đặt bản Drupal khác. Nếu để trống, các bản dịch đã tải về sẽ không được lưu lại.

en: Translation saved locally.
vi: Trợ giúp tiên tiến
