Localization update (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Update
fil: Gawing bago

en: Languages
fil: Mga wika

en: warning
fil: babala

en: locale
fil: lokal

en: Update translations
fil: Gawing bago ang mga pagsasaling-wika

en: The string has been saved.
fil: Ang linya ay napangalagaan.

en: All your translations are up to date
fil: Ang lahat ng iyong pagsasaling-wika ay bago.

en: Never (manually)
fil: Hindi kailanman (manu-mano)
