Localization update (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Language
te: భాష

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: Source string
te: మూల పదబంధం

en: Languages
te: భాషలు

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: ok
te: సరే

en: Translation updates
te: అనువాద తాజాకరణలు

en: The language selected for import is not supported.
te: దిగుమతికి ఎంచుకున్న భాషకి సహకారం లేదు.

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: No strings available.
te: పదబంధాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Local files only.
te: స్థానిక దస్త్రాలు మాత్రమే.

en: No information
te: సమాచారం లేదు
