Localization update (7.x-1.2) - en to th translation catalogue (53 entries)

en: Status
th: สถานะ

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Daily
th: ทุกวัน

en: Weekly
th: รายสัปดาห์

en: Monthly
th: รายเดือน

en: Update
th: ปรับปรุง

en: Modules
th: โมดูล

en: Available updates
th: แจ้งเตือนการอัพเดต

en: Check manually
th: ตรวจสอบอีกครั้ง

en: Up to date
th: รุ่นล่าสุด

en: Update available
th: มีการอัพเดต

en: warning
th: คำเตือน

en: Themes
th: แบบเว็บไซต์

en: Multilingual
th: หลายภาษา

en: file system
th: ระบบไฟล์

en: Check for updates
th: ตรวจสอบการอัพเดต

en: No update data available
th: ไม่มีข้อมูลการอัพเดต

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
th: นำเข้าการแปลไม่สำเร็จเนื่องจากไม่สามารถอ่านไฟล์ %filename ได้

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีข้อผิดพลาด: ต้องการ "msgstr" ที่บรรทัด %line

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีข้อผิดพลาด: ต้องการ "msgid_plural" ที่บรรทัด %line

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีรูปแบบไม่ถูกต้องที่บรรทัด %line

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีข้อผิดพลาด: ไม่ควรมี "msgid" ที่บรรทัด %line

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีข้อผิดพลาด: ไม่ควรมี "msgstr[]" ที่บรรทัด %line

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีข้อผิดพลาด: ไม่ควรมี "msgstr" ที่บรรทัด %line

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีข้อผิดพลาด: ไม่ควรมีข้อความที่บรรทัด %line

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename สิ้นสุดที่บรรทัด %line เร็วเกินไป

en: Not enabled
th: ยังไม่ได้ติดตั้ง

en: locale
th: ตำแหน่งที่ตั้ง

en: Update translations
th: ปรับปรุงการแปล

en: The language selected for import is not supported.
th: ไม่สนับสนุนภาษาที่เลือกเพื่อนำเข้า

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
th: ไฟล์แปล %filename มีส่วนหัวไม่ถูกต้อง

en: Error importing interface translations
th: เกิดปัญหาในการนำเข้าส่วนติดต่อผู้ใช้

en: Imported %file into %locale: %number new strings added, %update updated and %delete removed.
th: นำเข้าแฟ้ม %file ในภาษา %locale แล้ว: มีข้อความใหม่ %number ข้อความ แก้ข้อความเดิม %update ข้อความ และข้อความถูกลบ %delete ข้อความ

en: Disabled modules
th: ปิดใช้งานโมดูล

en: Disabled themes
th: ธีมที่ไม่ได้เปิดใช้

en: The translation file %filename contains an error: "msgctxt" is unexpected on line %line.
th: ไฟล์การแปล %filename มีข้อผิดพลาด: ไม่ควรมี "msgctxt" ที่บรรทัด %line

en: No strings available.
th: ไม่มีข้อความ

en: @count disallowed HTML string(s) in %file
th: พบข้อความ HTML ที่ไม่อนุญาต @count ข้อความใน %file

en: Never (manually)
th: ไม่เคย ( ทำด้วยตัวเอง )

en: Error opening socket @socket
th: ไม่สามารถเปิดการเชื่อมต่อแบบซ็อคเก็ต @socket

en: Recent log messages
th: บันทึกข้อความล่าสุด

en: Checked translation for %project.
th: ตรวจสอบการแปลสำหรับ

en: Importing translation for %project.
th: นำเข้าการแปล %project.

en: Missing translations for:
th: แปลที่ขาดหายไป:

en: Updates available
th: การปรับปรุงพร้อมใช้งาน

en: Select how frequently you want to check for new interface translations for your currently installed modules and themes. <a href="@url">Check updates now</a>.
th: เลือกวิธีที่คุณต้องการตรวจสอบบ่อยสำหรับการแปลอินเตอร์เฟซใหม่สำหรับขณะนี้ติดตั้งโมดูลและธีม <a href="@url">Check updates now</a>.

en: Translation source
th: แหล่งที่มาของการแปล

en: Local files only
th: ใช้เฉพาะ Local file เท่านั้น

en: The source of translation files for automatic interface translation.
th: แหล่งที่มาของไฟล์คำแปลสำหรับอินเตอร์เฟซการแปลอัตโนมัติ

en: Don't overwrite existing translations.
th: อย่าเขียนทับคำแปลที่มีอยู่

en: Only overwrite imported translations, customized translations are kept.
th: เขียนทับคำแปลนำเข้าเท่านั้น คำแปลที่กำหนดเองจะถูกเก็บไว้

en: Overwrite existing translations.
th: เขียนทับคำแปลที่มีอยู่

en: How to treat existing translations when automatically updating the interface translations.
th: วิธีการรักษาคำแปลที่มีอยู่โดยอัตโนมัติ เมื่อมีการปรับปรุงอินเตอร์เฟซการแปล
