Localization update (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Language
fil: Wika

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Update
fil: Gawing bago

en: File to import not found.
fil: File na inangkat ay hindi natagpuan.

en: locale
fil: lokal

en: Update translations
fil: Gawing bago ang mga pagsasaling-wika

en: Languages not yet added
fil: Mga wikang di pa naidadagdag

en: Never (manually)
fil: Hindi kailanman (manu-mano)
