Localization update (7.x-2.1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Language
ta: மொழி

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Check manually
ta: கைமுறையால் சரிபார்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Check for updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு சோதிக்கவும்

en: Can not determine status
ta: நிலைமையை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை

en: File to import not found.
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: Languages not yet added
ta: இதுவரை சேர்க்கப்படாத மொழிகள்

en: The language %language has been created.
ta: மொழி %language உருவாக்கப்பட்டது.

en: Importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியாகிறது

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Show description
ta: விளக்கத்தை காண்க

en: No strings available.
ta: எந்தச் சொற்களும் இல்லை.

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: Error opening socket @socket
ta: பிணைப்பு @socket ஐ திறப்பதில் பிழை

en: Hide description
ta: விளக்கத்தை மறை

en: Translations directory
ta: மொழிபெயர்ப்பு உறை

en: Updating translations.
ta: மொழிபெயர்ப்பு மேம்படுத்துகிறது.
