Language Hierarchy (7.x-1.4) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Language
cy: Iaith

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Code
cy: côd

en: Default language
cy: Rhagosod iaith

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Translations
cy: Cyfieithiadau

en: Native name
cy: Enw frodorol

en: Global
cy: Eang

en: Language neutral
cy: Iaith niwtral

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: <strong>@language_name</strong> (source)
cy: <strong>@language_name</strong> (ffynhonnell)

en: add translation
cy: ychwanegu cyfieithiad

en: Right to left
cy: De i chwith

en: Left to right
cy: Chwith i'r dde

en: Flag translations as outdated
cy: Fflagio cyfieithiadau wedi eu dyddio
